เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง.7สีวันนี้รอง2 จ้องมวยเด็ดโคตรเซียนขั้นเทพ ที่นี่ !!  (อ่าน 15633 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
2มวยใช่วันนี้ ผมออกไปที่มวยน่ารอง ของแป๊ะ มีนบุรี... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

กรุณาโพสต์ให้กำลังใจ พวกเราจิตอาสา ด้วยครับ
         :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

สำหรับ 2 มวยใช่..
    ผมมองไปที่คู่เปิดหัว ก้องหนองยาง VS หลานย่าแก้ว   มวยคู่นี้สูสีมาก เป็นมวยสไตล์เดียวกัน จังหวะฝีมือ หลักเหลี่ยมดีทั้งคู่ แถมเป็นมวยซ้ายเหมือนกันเด๊ะๆ   เกมคงออกมาแบบแลกเตะกันเป็นส่วนใหญ่ ใครหลุดใครหลวมโดนฟรีคิกแน่  แถมเข้าออกรวดเร็วทั้งคู่ ราคาพลิกไปพลิกมา  ที่ผมออกไปทางหลานย่าแก้ว บอกตรงๆ เล่นของครับ  หลานย่าแก้วอยู่มุมน้ำเงิน เวทีช่อง7 ตามสถิติคู่แรกใครอยู่น้ำเงิน 80 เปอร์เซ็นต์จะชนะ เรียกว่าคู่แรกแม่ย่านางเวทีอยู่น้ำเงิน  ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ ลองดูครับ  สำหรับหลานย่าแก้วฟิตซ้อมอยู่กับ แป๊ะ มีนบุรี การฟิตซ้อมเชื่อถือได้
   คนที่2..ผมออกไปที่คู่2   สุรินทร์ VS สรรชัย   คู่นี้เบียดกันมาก สุรินทร์หมัดหนักไว้ใจได้ ต่อยโดนไม่หล่นก็หลับ ฟิตซ้อมอยู่กับ แป๊ะ มีนบุรี ฟอร์มหลังๆชนะน็อคมาตลอด คู่ชกคือ สรรชัย สจ.เล็กเมืองนนท์ จังหวะฝีมือครบเครื่องเตะแม่น เข่าในกระซวกรุนแรง  เกมเบียดสุดๆ  ผมยังชอบสุรินทร์ กำลังใจดีเยี่ยม หัวใจสู้ดี ไม่ยอมง่ายๆ   วัดดวงไปที่มวยของแป๊ะครับ บางทีอาจกินเต็ม
     มวยที่ผมให้ช่วงหมดยกอย่าลืมกดฟังอาร์มี่ จะได้รู้ว่าพวกขี้โกงในเวทีเล่นใคร   ผมมั่นใจว่าอาจวินคู่  หรืออาจแพ้ 1  รับรองไม่แพ้ทั้ง 2 ตัวแน่  โชคดีครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านไฟหนาวและจิตอาสาทุกๆท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

กำลังใจมาแล้ว ขอบคุณมากครับ  ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง..
คู่1
2จิตอาสาฟันธง..หลานย่าแก้ว..จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่2
4จิตอาสาฟันธง..สุรินทร์..จะได้รับการชูมือ..
:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่3
2จิตอาสาฟันธง..ศักดิ์นรินทร์น้อย..จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

คู่เอก
มวยคัดจัดให้  จาก  ต้น  พระตะบอง
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่เอก
3จิตอาสาฟันธง..จอมโหด..จะได้เป็นแชมป์คนใหม่.. :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
วันนี้ค่ายแป๊ะมีนฯมาสอง  จะเข้าหมดเลยเหรอครับ

หมัดหนัก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_83[1]: ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ข้อมูลครับ

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับผม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal