เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยรอบ ชอบแล้วจึงบอกต่  (อ่าน 15091 ครั้ง)

สายแข็ง69

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
มวยรอบ ชอบแล้วจึงบอกต่
« เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2018, 18:52 »
 :Onion-s-1[1]:
เลิศชัย เอราวัณ 115 ป.(มวยรอบปูนเสือสายD)
แสงอรุณ ส.พงษ์อมร

:Onion-s-33[1]:แสงอรุณ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
Re: มวยรอบ ชอบแล้วจึงบอกต่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2018, 20:47 »
[size=24pt]มวยใต้ด้วยกันครับ ยากกับการตัดสินใจ.....เลิศชัย  ค่ายใหญ่ กระดูกดี ตัวเล็กกว่านิดๆ [/color]ส่วนแสงอรุณ รูปร่างได้เปรียบค่ายเล็กแต่พริกไทยดำแหละครับพี่น้อง ทำมวยมีระดับทุกตัว [/color]เป็นว่าส่วนตัวชอบแสงอรุณ (ถ้ามาสู้นะครับ) .......เตะยาวๆ ดีกว่า อย่าให้เลิศชัยเข้าวงในได้ และไม่กลัวมวยรุ่นพี่........คิดว่าน่าลุ้นมากๆครับ แสงอรุณ........[/size] :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

สายแข็ง69

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2018, 04:51 »
 :Onion-s-1[1]:

เลิศชัย-แสงอรุณ เป็นมวยดาวรุ่งจากภาคใต้ด้วยกัน
เคยชกกันมาแล้ว  แสงอรุณชนะมา การผ่านมวยในเมืองกรุงก็สูงกว่า
ที่เปนรอง ก็เหนจะมีแค่หน้าเสื่อ  ยังรักยังรอง แสงอรุณ ครับ อาเสือดำ104. ขอบคุลคับข้อมูลดีๆของคุณอาคับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2018, 18:38 »
พี่จะไม่ลงมวยแบบวัดดวงครับ อย่างลง 4 ตาย 3 พี่ไม่เอาครับ อายเขาครับ ย้อนไปดูที่ลงส่วนมากจะเข้าหมดทุกครั้งแต่ให้ตัวเดียว รู้จริงถึงมาลงครับ ใช่ว่าชอบเองแล้วเอามาบอกต่อคนอื่นว่ามวยเด็ด อีกท่านนะน้อง ติดตามพี่ไฟหนาวนะครับ พี่เขาหาข้อมูลจริงๆ แพ้ ชนะ อีกเรื่อง แต่ส่วนมากจะไม่แพ้ครับ ขอให้พิจารณาเองนะว่าท่านไหนน่าจะมีข้อมูลที่จริง เลือกเสพเอาเองครับ บางคนหวังผลประโยชน์จากเวปเรานะครับ จงอย่าประมาทกับการเล่นการพนัน 500 สำหรับเราถือว่าเยอะนะ ฉนั้น เงินทุกบาทได้จากการทำงานแล้วเอามาลงทุน มันต้องมีกำไร ขาดทุน คู่กันไป ก่อนลงสนามต่อสู้ ให้วิเคราะห์ดีๆ ว่าข้อมูลใครน่าจะเป็นความจริงที่สุด

สายแข็ง69

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2018, 13:35 »
ใช่ครับ คุลอาพูดถุกทุกบาท มีค่า
และอาลงให้เห็นที่ผ่านมา ก็พิสูจให้เหนมาโดยตลอดคับ

แสงอรุณ ผมยังเชื่อมั่นฝีมือเขาครับผ่านได้. ขอบคุลคำแนะนำประสบการณ์เทคนิคดีๆ ครับ จะนำไปปรับปรุงและตัดสินใจลงทุนให้รัดกุมยิ่งๆขึ้นไปคับ :dookdik_smile-circle_83[1]:
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

สายแข็ง69

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2018, 13:18 »
ถึงวันนี้ ยังชอบ แสงอรุณ เช่นเคยคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal