เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุยไปพี่ใหญ่สั่งสู้..3วันนี้รอง1ลุ้น1 ดูมวยเด็ดเซียนขั้นเทพ ที่นี่!!  (อ่าน 8750 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยใช่ให้มวยบู๊ สู้ยิบตา น่าลงทุน..    อาร์มี่..คือเบอร์โทรฟรี  ฟังราคาเรต
     คนเสื้อเขียว เบอร์โทรฟรี  กดฟังก่อนมวยชก 30 นาที ฟังซิกอู๋   ก่อนมวย 10 นาทีฟังซิกชาตรี เมื่อมวยหมดยก กดฟังกระแสการเล่นในเวที พวกขาใหญ่เล่นมุมไหน

ดูมวยเด็ดของเซียนว่า น่าเล่น น่าลงทุน นักมวยตัวไหน  แล้วตัดสินใจเองนะครับ

กรุณาโพสต์ให้กำลังใจพวกเรา จิตอาสา..ขอบคุณครับ.. :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

2 มวยใช่ที่ผมให้ไว้ช้างบน..50/50 ทั้งคู่...เหตุผล
    คนแรก..แสนเหลี่ยมถึงจะเคยชนะคู่ชกคือเพชรเอกมาที่ เวที อตก.  แต่ก็พลิกไปพลิกมา มาขาดท้ายๆ  วันนั้นเป็นมวยในรายการทั้งคู่  ชกกันเต็มสูบ 3ยกคู่คี่มาก ราคาพลิกไปพลิกมา แสนเหลี่ยมศอกดี ทำให้เกมได้เปรียบ    สำหรับวันนี้ แสนเหลี่ยมมาชกแทน ดูสภาพเนื้อตัวเมื่อเช้าไม่เต็มร้อย    ผมเลยมองว่าเล่นมวยในรายการดีกว่า  หากเพชรเอกไม่โดนศอกร่วงไปก่อน บดเบียดไป การยืนระยะดีกว่าแน่  ลุ้นไปที่ เพชรเอก..วันนี้ ล้างแค้นได้ เพราะได้เปรียบสภาพร่างกาย การฟิตซ้อมครับ
     คนที่2..เล่นยากอีก ชัชชัย-ปืนกล  เคยชกกันมา 6 ครั้งผลัดชนะแพ้กันมาคนละ 3  วันนี้เป็นไฟต์ที่ 7... คงชกกันมันสฺหยดอีกแน่ ชัชชัยเตะต่อยหนักรุนแรง เดินหน้าท้าดวลตลอด รูปร่างเตี้ยกว่าหน่อย  ส่วนปืนกลจังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมดี เข่าในตีได้เข้าตา แถมเตะซ้ายแม่น    เล่นซื้อขายนะครับ  ลึกๆแล้วผมชอบปืนกลนะ  ไอคิวสมองมวยดูดีกว่า แต่โดนหมัดมักออกอาการ   สรุปว่ากดฟังอาร์มี่ดีกว่า ขาใหญ่ในเวทีเล่นใคร
      สำหรับ 2 มวยใช่ช่อง3 เอาใหม่ตามข้างล่างนี้นะครับ  คนแรก ศรีพนมมวยยืนในรายการ เตี้ยกว่าหน่อยแตาบู๊สู้ดี เข่าในเชื่อถือได้ ส่วนแก่นพิทักษ์ได้สูงกว่ารองแชมป์มวยไทยประกันชีวิต วันนี้มาแทน บดเบียดกันไปท้ายๆ ศรีพนมครับ แต่เกมเบียดอีก..   คนที่2 ผมออกไปที่ เดชฤทธิ์ ก.แสงจันทร์ ของมวยหูพล บางนา ทีมงานหมูปิ้งอร่อยจุงเบย แพ้มาหลายไฟต์ วันนี้แจ้งเกิดครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ยัง ยังไม่มีใครเข้ามาโพสต์อีกเนาะ รออยู่นะเนี้ยะ
 :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

ไปไหนกันหมดน้อ FC หาซักโพสต์ก็บ่ได้  เซียนเขาพร้อมฟันธงแล้วนะ ขอบอก
 :Onion-s-44[1]:

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
ขอตะโกนดังๆว่าขอบคุณจิตอาสาทุกท่านและท่านไฟหนาวครับ

ไฟหนาว

ขอตะโกนดังๆว่าขอบคุณจิตอาสาทุกท่านและท่านไฟหนาวครับ
มาแล้ว FC ตัวจริง ขอบคุณครับ..ลุยไปพี่ใหญ่สั่งสู้..
คู่1
มวยติดดาวเอาไปลุย จาก แป๊ะ เดชอุดม
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่2
5จิตอาสาฟันธง..ศรีพนม..จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่3 คู่เอก
2จิตอาสาฟันธง..ชัชชัย..จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่3 คู่เอก
4จิตอาสาฟันธง..ปืนกล..จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่4
ส่องกล้องมองมวย จาก เซียนวุฒิ ดินแดง
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไม่เซียนแต่ชอบมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal