เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง..3วันนี้น่ารอง2 จ้องมวยเด็ดโคตรเซียนขั้นเทพ ที่นี่ !!  (อ่าน 9460 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
2มวยใช่ ผมให้ผมน่ารอง เล่นไป มีราคาให้ออกตัวได้.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

กรุณา..ช่วยกันโพสต์ให้กำลังใจพวกเราจิตอาสาด้วยครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

2มวยใช่ช่อง3..น่ารองทั้งคู่
      คนแรก..เสือมิตร ม.ภูวนานายพลคนขอนแก่น บู๊เตะต่อยเข่าในดีตีหนัก  คู่ชกคือ แสงดาว เพชรสี่หมื่น มวยเก๋าส์พอๆกัน เตะเข่าหนัก  ชกกันมาล่าสุดครบยกเสือมิตรเป็นต่อ แต่กรรมการชูเสมอแบบค้านสายตา   เกมวันนั้นแสงดาวเอาแต่ถอยตั้งรับดักเตะดักแทง แต่ทำอะไรไม่เป็นชิ้นเป็นอัน ได้หน้าเสื่อและพวกขี้โกงในเวทีค้ำราคา   วันนี้เสือมิตรต้องเป็นรองอีก  ผมว่าน่ารองนะ เสือมิตรชกดี มีลุ้นตลอด  คิดว่าพวกขี้โกงน่าจะดันราคาให้เสือมิตรนะ เพราะเสือมิตรขยันออกอาวุธเห็นๆ..รองราคามาก็ออกตัวบังไว้ ช่อง3 อะไรก็เกิดขึ้นได้ อย่าลืมกดฟังอาร์มี่ล่ะ..
      คนที่2 ผมออกไปที่มวยของหมาน้อย อุดร  เดชฝั่งโขง ศิริลักษณ์มวยไทย มวยจาก สปป.ลาว  ร่างกายดี สดทุกรูขุมขน ชกชนะมาเป็นสิบๆไฟต์ ไม่แพ้ใคร กำลังย่ามใจ เป็นมวยบู๊เตะต่อยเข่าในรุนแรง ไอคิว การแก้เกมบนเวทีเก่ง  ส่วนคู่ชก จอมโหด ช.เกตุวีณา เป็นมวยเข่า เก๋าส์เกมชกมานาน ฟอร์มดีเช่นกัน  คงกินกันลำบาก คู่คี่สูสีมาก  แต่ผมดูว่าท้ายๆ การยืนระยะ เดชฝั่งโขงดีกว่า..รองไปครับ ราคาดี อย่าลืมบังไว้บ้าง เพื่อความปลอดภัยของเงินในกระเป๋า..
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ช่วยกันโพสต์ให้กำลังใจพวกเราด้วย..ขอบคุณครับ.. :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

รอคนโพสต์ก่อนนะ ใครนะจะเป็นคนแรก
 :Onion-s-26[1]:

หมัดหนัก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 0

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_49[1]: ขอบคุณครับ
ขอบคุณมากครับ งั้น..ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง..
คู่1
3จิตอาสาฟันธงตรงกัน..แสงดาว..จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่2
ส่องกล้องมองมวย จาก เซียนวุฒิ ดินแดง
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่3
มวยเล่นไปเงินไม่ช็อต  จาก มวยหูบอส ริมรั้ว
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่3
5จิตอาสาฟันธง..เดชฝั่งโขง..จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่4
3จิตอาสาฟันธง..โรโบค็อป จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

สำหรับมวยใช่คนแรก..เสือมิตร  เมื่อเช้าลดน้ำหนัก 2 ป.  ทำให้คิดหนักครับ   ผมว่านั่งดูให้เข้าตาก่อนดีไหม   กดฟังอาร์มี่ดีที่สุด  เล่นช้าๆครับ   สำหรับ เดชฝั่งโขง น่าเล่นน่ารองมาก อีกคนเอาว่า ผมชอบ โรโบค็อป...ฝากไปพิจารณานะครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal