เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง..3วันนี้1ลุ้น1รอง จ้องมวยเด็ดโคตรเซียนขั้นเทพ ที่นี่ !!  (อ่าน 11738 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยใช่ให้มวยบู๊ สู้ยิบตา ดูว่าน่าลงทุน..
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
    ช่วยกันโพสต์ให้กำลังใจ พวกเราจิตอาสา ด้วยครับ

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ว่าด้วย 2 มวยใช่ช่อง3..
     คนแรก ผมออกไปที่มวยคู่เปิดหัวทำทุน สามเศียร VS น้องโอ๋   สามเศียร ศิริลักษณ์มวยไทย อายุ 19 จากโคราช มวยสร้างอีกคนของหมาน้อย อุดร เตะเข่ารุนแรง เข่าในแทงเจ็บ คู่ชกคือ น้องโอ๋ หลังพระจันทร์แกลอรี่ อายุ19 จากสตูล มีเสือบิน เกียรติเจริญชัย และหาญนที เกียรติเจริญชัย ดูแลการฟิตซ้อม  มวยคู่นี้ชกกันมา 1 ครั้ง ที่ช่อง3 เมื่อวันที่ 23 มิ.ย.61 โดยชกเป็นคู่ที่ 5 ถ่ายทอดให้ดูแค่ 3 ยกแล้วก็ตัดไป  ผลการชกรู้ภายหลังว่าน้องโอ๋ชนะคะแนน   เท่าที่ผมดูยูทูปการชก  ทั้งคู่มวยสไตล์เดียวกัน น้องโอ๋จะได้เปรียบคือรูปร่างสูงกว่า   วันนี้ผมว่าเกมคงออกมาเหมือนเดิม  ลุ้นไปที่น้องโอ๋ครับ..กำลังใจดีกว่าแน่...
      คนที่2...
      ผมมองไปที่มวยคู่ที่ 2  เพชรสีนิล VS ฤทธิ์ไอยรา    เพชรสีนิล ศิษย์บุญมี(คงชูช่วย) มวยใต้แต่ไปฟิตซ้อมที่บุรีรัมย์ เป็นมวยรูปร่างสูงยาว เข่าแรงแทงเจ็บ คู่ชกคือ ฤทธิ์ไอยรา ลูกเมืองเพชร ผมสืบแล้วว่าเป็นตัวเดียวอันเดียวกับ ไวไฟ ช.ห้าพยัคฆ์  เป็นมวยบู๊เตะเข่ารุนแรง แทงกระจาย แต่ระยะหลังๆ แพ้ตลอด เป็นมวยเก่าชกมานาน  ผมนึกว่าเลิกชกไปแล้ว ปกติชกคู่เอก แต่วันนี้มาต่อยคู่2 พิกัด 133ป.     เพชรสีนิลได้สด หนุ่มกว่า  ฤทธิ์ไอยราได้กระดูกเก๋าส์เกม  ผมให้รอง เพชรสีนิล มีคิวชกบ่อย  ต้นๆคงเป็นรอง  แต่บดเบียดเสียดสีกันไป การยืนระยะ เพชรสีนิลดีกว่า  รองไปครับท่านรอง...มีจังหวะให้ออกตัวบังทุนด้วย  ช่อง3 มวยพลิกง่าย..
     มวย 2 คู่นี้ ไม่ห่าง ช่วงพักยกให้กดฟังอาร์มี่ด้วย จะได้รู้ว่า พวกขี้โกงในเวทีเล่นใคร  ขอให้โชคดีครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

danrak

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0

ไม่เซียนแต่ชอบมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังใจครับ  ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง..
คู่2
มวยกินขาด  จาก  พลเมืองดี
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่3
8จิตอาสาฟันธง..ชาละวัน..ดีกว่า จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่3
2จิตอาสาฟันธง..ยอดวิทยา..จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่4
2จิตอาสาฟันธง..ยอดจักรกฤษ..จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

คู่เอกช่อง 9  ไม่ต้องคิดให้ปวดหัว เล่นไปยาวววววววววววววววววววววววววววววว....

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
เบอร์เรต มวยเขาเปลี่ยนต้องนานแล้ว ครับ

ไฟหนาว

เบอร์เรต มวยเขาเปลี่ยนต้องนานแล้ว ครับ

ขอบพระคุณครับ
ด่วน..แจ้งเปลี่ยนเบอร์อาร์มี่และคนเสื้อเขียว
อาร์มี่..ศูนย์หกสอง ห้าร้อยเจ็ดสิบห้า หนึ่งพันสี่ร้อยยี่ยิบแปด

คนเสื้อเขียว..ศูนย์เก้าสอง สี่ร้อยห้าสิบแปด ห้าพันสามร้อยสิบห้า
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

tonkhong

• มวยใหม่
  • **
 :Onion-s-44[1]: :Onion-s-25[1]: :Onion-s-34[1]: :Onion-s-8[1]:เบอร์เรตฟังไม่ได้ครับ ขอหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-25[1]:

ไฟหนาว

เบอร์อาร์มี่..คนเสื้อเขียวเปลี่ยนใหม่ล่าสุด
อาร์มี่..ศูนย์เก้าสอง แปดร้อยยี่สิบเจ็ด เก้าพันแปดร้อยเจ็ดสิบ
คนเสื้อเขียว..ศูนย์เก้าแปด สี่พันสามร้อยแปดสิบ ห้าร้อยสี่สิบสอง
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

tonkhong

• มวยใหม่
  • **
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :Onion-s-90[1]:ขอบคุณมากๆๆๆเลยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal