เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง.7สีวันนี้ลุ้น2 จ้องมวยเด็ดโคตรเซียนขั้นเทพให้ดี ที่นี่ !!  (อ่าน 17686 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
วันนี้ป๋าชุ้นจัดมวยแก้มือทุกคู่ ทำให้เล่นยาก แต่มวยที่ผมให้น่าเล่นครับ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

กรุณาโพสต์ ให้กำลังใจพวกเราจิตอาสาด้วย ขอบคุณล่วงหน้าครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

จับตามวยเด็ดของ เทพแป๊ะ เดชอุดม..หากวันนี้ฟันถูกอีก จะเป็นสถิติจิตอาสาคนแรกที่ฟันธงเข้าเป้า 4 สัปดาห์รวด...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ว่าด้วย 2 มวยใช่
        คนแรก ผมฟันธงที่มวยคู่แรก ระหว่าง บัญญาชาติ ศิษย์หนุ่มน้อย VS เก้าฉัตร ร.ร.กระเทียมวิทยา มวยคู่นี้เคยชกกันเมื่อ 9 มิ.ย. 61 ช่อง NATION22   เกมเบียดคู่คี่สูสีมากๆ  บัญญาชาตินักชกจากใต้ จังหวะฝีมือดี เตะเข่ารุนแรง หน้าเสื่อดีอีกต่างหาก ส่วนเก้าฉัตรเป็นนักชกจากสุรินทร์ เป็นมวยบู๊สู้ยิบตา เข่าในแทงยัดไส้ตรงๆ   ผลการชกครั้งนั้น เก้าฉัตรพลิกชนะคะแนน ชนิดครบยกต่างวิ่งชูมือ    ผมฟันธงไปที่ เก้าฉัตร วันนี้ขวัญกำลังใจดีกว่าแน่ จะย้ำแค้นชนะอีกหน ที่สำคัญอยู่มุมน้ำเงินอีกต่างหาก เล่นไปที่เก้าฉัตร..ได้เงินใช้ครับ
         คนที่2..ผมออกไปที่ กร วิษณุกลการ(เพชรพญาไท) ฟิตซ้อมอยู่กับ แป๊ะ มีนบุรี  เคยชกกับ ศักดิ์มงคล สมศักดิ์ก่อสร้าง มา 2 ครั้ง  ครั้งแรก ศักดิ์มงคลชนะคะแนน  ครั้งที่2 กรชนะคะแนน   วันนี้ชก7สี สิ่งแวดล้อม กร ดีกว่าแน่นอน  น่าลุ้น กร ครับ  อย่าลืมกดฟังอาร์มี่ด้วย เกมอาจพลิกได้
       โชคดีครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ขอบคุณครับท่านพี่ ตามไปติดๆ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
น่าสนใจครับพี่แดง สองตัวนี้ ชอบด้วย :dookdik_smile-circle_58[1]:

danrak

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0

mid2015

• ชอบกด Like + 7
ขอบคุณครับจิตอาสาทุกท่าน :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆกำลังใจครับ   ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง..
คู่1
มวยติดดาวเอาไปลุย  จาก  แป๊ะ เดชอุดม
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่2
มวยจัดให้เอาไปสาดกระสุน จาก  น้ำ  น้ำยืน

ไฟหนาว

คู่3
มวยเต๋งจ๋า  จาก  ดีเจจ๊อบ  เมืองอำนาจ
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่3
มวยขึ้นป้าย  จาก  เซียนเขียด หนองแค

ไฟหนาว

คู่เอก
4จิตอาสาฟันธง..เทพบุตร..จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่เอก
3จิตอาสาฟันธง..นวพล..จะเป็นแชมป์คนใหม่.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ

ไฟหนาว

คู่เอก
มวยมั่นใจ  จาก โด้ เชียงราย

ไฟหนาว

ด่วน..FC โปรดทราบมีข่าวว่า กร โดนวิตามิน...เล่นขอให้ระวัง  ให้ดูก่อนเล่น  หาก กร เดินเข้าหาคู่ชกตั้งแต่ยกแรกๆ ให้เล่นตรงข้าม สบายใจกว่า   ผมชักไม่มั่นใจว่าข่างจริงหริอข่าวลวง  ยังงัย ดูก่อนเล่น..เน้นดูก่อนเล่นครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
ข่าวเจ้าโดนวิตามินหรือเปล่าผมไม่คอนเฟิร์มนะครับแต่พวกที่ไปดูชั่งน้ำเห็นแผลที่แข้งขวาเลยเอามาขายเบอร์ตามเฟสบุ๊ค เจ้ากรไม่ได้เป็นฝีตามข่าวแต่นอนครับส่วนตัวยังชอบเจ้ากรเหมือนเดิม...ข้อมูลเล็กน้อยประกอบการเล่นครับ

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณสำหรับข้อมูลอีกครั้งครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal