เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง.7สีวันนี้ลุ้น2 จ้องมวยเด็ดโคตรเซียนขั้นเทพให้ดี ที่นี่ !!  (อ่าน 17854 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยใช่ให้มวยสู้ เหล่แล้วเข้าท่า น่าลงทุน..
        กรุณาช่วยโพสต์ให้กำลังใจ พวกเราจิตอาสาด้วย ขอบคุณครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

2มวยใช่วันนี้..บอกกันก่อนว่า มวยใช่ ไม่ใช่มวยเด็ด มีสิทธิ์พลิกแพ้ได้  ผมให้มวยตามข้อมูลที่สืบมาเท่านั้น..อย่าลืมช่วงพักยกกดฟังอาร์มี่ด้วย จะได้รู้ว่าพวกขี้โกงในเวทีเล่นใคร หาทางขยับขยายเอา
       คนแรก..คู่เปิดหัว เป็นมวยรอบปูนเสือสาย B คู่นี้ตัดเชือกใครชนะเข้ารอบ4คนทันที พันเปอร์เซ็น เป็นมวยใต้ เก๋าส์กระดูกดี เตะเข่ารุนแรง เข้าออกคล่อง รวดเร็ว ส่วน เพชรมงคล มวยลำพูน เป็นนักชกชาวเขา สไตล์บู๊ เตะต่อยดี ใจสู้เกินพิกัด   รูปร่างพันเปอร์เซ็นได้เปรียบเล็กน้อย  ดูผลงานการชกในมวยรอบ  พันเปอร์เซ็นชก 4 ครั้งแพ้1  เพชรมงคลชก 3 ครั้งชนะรวด  เกมเบียดคู่คี่สูสีแน่   ราคาพันเปอร์เซ็นไปก่อน อีกอย่างหน้าเสื่อยุทธ สุราษฎร์ก็ดี  มวยคู่นี้ ผมออกไปที่เพชรมงคล ฝีมือเป็นรองก็จริง แต่ลูกบู๊บ้ากล้าแลกกล้าชน ลูกทนดีกว่า  3 ยกเป็นรองแน่ ราคาพลิกไปพลิกมา แต่ 45 ผมว่าการยืนระยะ ความอึดของเพชรมงคลดีกว่า  รองไปครับที่ เพชรมงคล..กินท้ายๆ...เล่นเพชรมงคลต้องทำใจหน่อยครับ
      คนที่2..พยัคฆ์จิ๋ว มวยเสี่ยคำจันทร์ ชื่อเสียงในกรุงดี เตะต่อยหนัก เข่าพอมีขวางแทงสู้  คู่ชกคือ เทพน้ำมูล ศิษย์เลิฟของลำน้ำมูล เราไม่ค่อยเห็นชกออกตู้ แต่ผมดูการชกจากยูทูปของทั้งคู่  ผมชอบเทพน้ำมูล นักชกคนนี้ใจถึง บู๊สู้ดี มีลูกเตะที่หนักเอาการ เตะได้ทั้ง 2 แข้ง ทีเด็ดอยู่ที่เข่าวงในเหนียว เกาะได้ตีไม่ปล่อย  ชื่ออาจเป็นรองพยัคฆ์จิ๋วที่ชกออกตู้หลายหน   แต่วันนี้ผมชอบความแกร่งของเทพน้ำมูล เป็นรอง ให้รองไป มีราคาให้ออกตัวได้แน่นอน รับประกันไม่มีม้สนเดียว  ถือเทพน้ำมูลไว้สบายใจกว่า
     ขอให้โชคดีครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
..ลูกพี่  ไฟหนาว  ..

อรรถชัย  เจอกับ  เทพน้ำมูล  ครับ

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ

ไฟหนาว

กำลังใจมาแล้ว ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง...เครนะ
คู่1
มวยติดดาวเอาไปลุย จาก เซียนเขียด หนองแค
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่1
มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง

ไฟหนาว

คู่2
มวยจัดให้สาดกระสุน จาก น้ำ น้ำยืน

ไฟหนาว

คู่4คู่เอก
6จิตอาสาฟันธง..กล้าศึก..จะชนะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่4คู่เอก
3จิตอาสาฟันธง..ขุนศึกน้อย..จะชนะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เอามาฝากครับ

หมัดหนัก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 0
 :Onion-s-1[1]: ขอบคุณทุกๆท่านครับ

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ

jongkol

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอเบอร์เรต ซิก ครับใคร

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal