เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: พันเปอร์เซ็น เพชรมงคลวันนี้  (อ่าน 5372 ครั้ง)

คนน่าน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
พันเปอร์เซ็น เพชรมงคลวันนี้
« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2018, 22:02 »
พันเปอร์เซน กับเพชรมงคลชกกัน 4ยกคู่คี่สูสีมากพันเปอร์เซนอาจได้ทรงมวยนิดหน่อย แต่ชิงดำแน่นอน 4ยกตัดทิ้งไปเลยและยก5 เพชรมงคลได้ทั้งอาวุธและอาการชัดเจนมาก แต่คะแนนออกชนะแค่2เสียงมีกรรมการสมคิด อย่าลืมญาติออกให้เพชรมงคลถึงแพ้ คนโห่ทั้งเวทีท่านดูมวยไม่เป็นสมควรพักได้แล้วบอร์ด7สีควรประเมินกรรมการที่ผิดพลาดด้วย

Toey nacap

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 6
Re: พันเปอร์เซ็น เพชรมงคลวันนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2018, 16:36 »
เขาไม่ได้โห่กรรมการ สมคิดหรอกคับ
เขาโห่ไม่พอใจที่เพชรมงคลชนะได้ไง
ยก1-4ไม่สู้ได้เลย เเถมยังโดนศอก ออกอาการ เกือบหล่นตั้ง2ครั้ง มาได้ยก5เเค่นิดเดียว
ไฟท์นี้ที่ชนะได้เพราะ เดียร์ เกียรเพชร เขาเล่นเพชรมงคล

chav

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
Re: พันเปอร์เซ็น เพชรมงคลวันนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2018, 19:45 »
ท่านพูดได้ถูกต้องครับ  ผมว่า พันเปอร์เซ็นต์ น่าชนะครับ

คนน่าน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2018, 20:32 »
ยก5ได้ชัดเจนนะและมวยต้องตัดสินยก5เอาเทปมาดูได้เลยนะ เพราะ4ยกมวยขี่กันมาชิงดำมันต้องตัดสินยก5ตามเกมปัจจุบันมวยทำยก5ต้องชนะครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2018, 09:20 »
ทุกอย่างมันมีที่มาคนรับพี่น้อง คู่นี้ผมได้เยอะเลยครับ แต่บอกไม่ได้หรอกนะเพราะเหตุใด มันต้องสืบกันลึกๆครับพี่น้อง เวต ใคร 116 :dookdik_smile-circle_83[1]:

thawee

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2018, 10:33 »
แต่ละเวที  แต่ละรายการ คนจัด น่าเสื่อ มีอิทธิพลทั้งนั้น วันนั้น เพชรมงคล มีเสี่ย......เล่นเป็นล้าน..ทุกราคา และเขารู้ว่าควรจะให้นักมวยทำยกไหน มวยไทยปัจจุบัน บอกตรง ยก 1-3 คะแนนมีแต่น้ำหนักน้อย ยก 4-5 คะแนนมาก น้ำหนักมาก ความนิยม(แบบผิดผิด)มวยไทยปัจจุบัน อีกอย่างกรรมการความจำมีน้อยแม้จะทำ ยก 1-3 มากขนาดไหน แต่ถ้ายก 4 อีกฝ่าย ทำให้เห็น ลืมเลย ยก 1-3 ยิ่งยก 5 ทำได้อีก จำได้ และยก 4 ก็จำได้ เลยเหลือความจำแค่สองยก กรรมการมวยไทยทุกวันนี้ความจำสั้น ยิ่งช่องนี้มวยถอยมีเครดิจด้วย เวลาทำมวยต้องฉลาด อย่าให้มวยต่อย 1-3 เพราะไม่มีประโยชน์ เห็นไหมครับบางคู้ 1-3 ตัวบนแหกปากบอกชก  ชก ชก ชก  มันจะชกไปทำหอ......อะไรชกไปไม่ได้คะแนนเหนื่อยเปล่า รอเร่ง 4/5 ดีกว่า มวยทุกวันนี้ มันถึงสูงด้วยจิตวิทยาและพละกำลัง ฝ่ายไหนไล่เดินทำ บอกตรงจบข่าว ไม่มีเครดิจ เสียกำลัง เข้าเกมส์คู่ต่อสู้ ถูกตลาดแต่ไม่ถูกใจกรรมการ ครบยกโอกาสแพ้มีมาก แต่ถ้าคิดว่าจะน้อกได้ก็โอเค

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal