เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง..3วันนี้ลุ้น2 จ้องมวยเด็ดโคตรเซียนขั้นเทพ ที่นี่ !!  (อ่าน 7332 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยใช่วันนี้ ดูว่าน่าลุ้น ตามข้อมูลสู้แน่ แต่ถ้าสวนพวกขี้โกงต้องระวัง.. :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

กรุณาโพสต์ให้กำลังใจจิตอาสาด้วย ขอบคุณครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

rungreung235

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ขอบคุณครับคุณลุง ยอดบัวแดงน่าลุ้นไหมครับ ตอนเด็ก ๆ ผมชอบจัง โตมาก็คล้าย ๆ กิ่งซางเล็กครับ

ไฟหนาว

ว่าด้วย 2 มวยใช่ช่อง3....(ช่อง3 มวยโคตรพลิก เล่นต้องระวัง)
        คนแรก ผมมองไปที่คู่แรก เปิดหัวทำทุน ธงสยาม ว.สุริยนต์ VS ทรัพย์มณี เอนนี่มวยไทย  สไตล์บู๊ เตะต่อยหนักแรงทั้งคู่ ใครพลาดหล่นหลับได้  เท่าที่ดูข้อมูล ธงสยาม หลักเหลี่ยมดีกว่าหน่อย อึดทนกว่า   ถือธงสยามไว้กะแล้วกัน การยืนระยะดีกว่า  กดฟังอาร์มี่ด้วยว่า พรรณ และ บุญล้อม มหาชัยเล่นใคร หาทางขยับขยายได้
        คนที่2..ผมมองว่า ฉมวกเพชร เพชรสี่หมื่น มวยคนจัด จังหวะฝีมือ เหลี่ยมดูเข้าท่ากว่า หนองคายเล็ก ดร.น็อตมวยไทย(มวยค่ายนี้เห็นชกทีไรแพ้มากกว่าชนะ)  ผมให้ลุ้นที่ ฉมวกเพชร แข็งแกร่ง หน้าเสื่อ น้ำเลี้ยงดีกว่า น่าได้เงินใช้ครับ ว่าแต่คู่4 ช่อง3 อาถรรพ์แรง มวยต่อแพงแพ้ประจำ เล่นแล้วต้องระวัง
        โชคดีครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณครับคุณลุง ยอดบัวแดงน่าลุ้นไหมครับ ตอนเด็ก ๆ ผมชอบจัง โตมาก็คล้าย ๆ กิ่งซางเล็กครับ
        ยอดบัวแดง จังหวะฝีมือเจ๋ง ชอบชกแบบตั้งรับดักเตะซ้ายหนัก ดักแทงดี  วงในไม่ค่อยชอบซักเท่าไหร่  วันนี้ชกกับสมิงดำ มวยเข่าในดี ตีหนัก  เกมอยู่ที่สมิงดำ หากเกาะได้มีเฮ แต่ถ้าเข้าไม่ถึงตัวโดนตีนซ้ายซี่โครงรวนแน่ แต่เวทีช่อง3เล็ก  ยอดบัวแดงจะพลิ้วได้แค่ไหนเท่านั้น  สรุป ดูก่อนเล่นซักยกสองยก  ยังงัย ยอดบัวแดงไปก่อนแน่  กดฟังอาร์มี่ช่วงพักยก พรรณ-บุญล้อม-เป็กโก้-เสี่ยเบส ไปมุมไหน ดีกว่านะ..เป็นความเห็นส่วนตัวครับ 
 :Onion-s-26[1]:

rungreung235

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10

ไฟหนาว

กำลังใจมาแล้ว ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง...หมายเหตุ ยอดธง ชกคู่4 ฉมวกเพชรชกคู่แรกเด๊อ..555..
คู่2
10จิตอาสาขึ้นรถผ้าป่าไปกับ..ยอดบัวแดง..วันนี้ต้องชนะ..555... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่3คู่เอก
มวยขึ้นป้าย  จาก  เซียนเขียด หนองแค
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่3คู่เอก
มวยจัดให้เอาไปสาดกระสุน จาก น้ำ น้ำยืน
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณครับจิตอาสาทุกท่านที่ฟันธงมวยเด็ดครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:ชี้ช่องมวยชุด

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal