เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง.7สีวันนี้รอง2 จ้องมวยเด็ดโคตรเซียนขั้นเทพ ที่นี่ !!  (อ่าน 15693 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยใช่ให้มวยสู้  7สีวันนี้มวยคู่คี่ บอกตรงๆว่าต้องเสี่ยงละเด๊อ.. :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

กรุณาช่วยกันโพสต์ ให้กำลังใจจิตอาสาด้วย  ขอบคุณครับ
 :Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

ว่าด้วย 2 มวยใช่...
      คนแรก ผมมองไปที่คู่เปิดหัวทำทุน  เด่นศักดิ์ ลูกพุ VS นาคา พุ่มพันธุ์ม่วง    เด่นศักดิ์ มวยจากชุมพร อายุ 16 เป็นมวยฟอร์มสด เตะขาต่อยหมัดหนักแรง ฮุคซ้ายหนักบัลลัย 5-6ไฟต์ หลัง ชนะเป็นว่าเล่น ในจำนวนนี้ชนะน็อคถึง 4 หน สไตล์บู๊บ้ากล้าแลกกล้าชน วงในไม่เท่าไหร่ งั้นๆ แต่หมัดไอ้หมอนี่เชื่อขนมกินได้ ต่อยโดนไม่หล่นก็หลับ คล้ายๆกุหลาบดำโน่นเลย  คู่ชกคือ นาคา พุ่มพันธุ์ม่วง นักชกจากตาก อายุ 17 เป็นมวยจังหวะฝีมือ เตะซ้ายหนัก คูชกไม่บังซี่โครงร้าว หมอนี่เตะดี วงในมีกอดรัดฟัดตี เพราะซ้อมอยู่กับ โพธิ์แก้ว ฝนจางชลบุรี   มวยคู่นี้ วัดกันระหว่างหมัดกับเข่า   เอ้าว่า 3 ยก เด่นศักดิ์ต่อยไม่นับหรือน็อค วัดไปที่ นาคา ผมดูแวว ไอคิวมวยดีกว่านิดหน่อย  หากกันหมัดไม่ได้ก็หงายท้อง   นาคาจะชนะได้อาศัยลูกพลิ้ว ป้องกันตัวดักเตะซ้าย อัน 4-5 ผมว่ากินนะ   รองไปนะ ทั่นรอง  เสียวไส้ติ่งแน่แต่รับทรัพย์ เทพีนำโชควันนี้น่าจะอยู่ที่มุมน้ำเงินอีกหน
      คนที่2..คู่2   ผมออกไปที่มวยเคยแพ้มาคือ โจโจ้ แป๋งกองปราบ ชื่อเดิมคือ เดชกุญชร แป๋งกองปราบ ฟิตซ้อมอยู่กับแป๊ะ เชื่อถือได้  คู่ชกคือ จ้าวจ๋อ ดาบสงค์ทางหลวง มวยเข่าในเหนียวหนึบ  ชกกันครั้งก่อนต้นๆโจโจ้นำไปก่อน เจอกอดรัดฟัดตีหนักๆเลยพลิกแพ้  เจอกันใหม่วันนี้พิกัด โจโจ้ได้เปรียบ สภาพดีกว่าไฟต์ก่อน ส่วนจ้าวจ๋อระยะหลังๆเจอแต่ของหนัก ฟอร์มเริ่มดาวน์ ผมออกรองโจโจ้ วันนี้ น่ารอง ล้างแค้นได้  จัดไปที่โจโจ้  ยังงัยกดฟังอาร์มี่ระหว่างหมดยกด้วย ขาใหญ่ในเวทีเล่นใคร
    ขอให้โชคดีครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ชาวเฝ้าไร่

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22

ไฟหนาว

กำลังใจมาแล้ว ขอบคุณครับ..ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง..
คู่1
มวยติดดาวเอาไปลุย  จาก แป๊ะ เดชอุดม
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่1
มวยมั่นใจ  จาก  โด้ เชียงราย

ไฟหนาว

คู่2
2จิตอาสาฟันธง..โจโจ้..จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่2
มวยจัดให้เอาไปสาดกระสุน จาก  น้ำ น้ำยืน

ไฟหนาว

คู่3
2จิตอาสาฟันธง..ชาละวัน..จะชนะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่4 คู่เอก
มวยเข้าตา จาก จอบบ้อน

ไฟหนาว

คู่4 คู่เอก
3จิตอาสาฟันธง..ดาร์กี้..จะย้ำแค้น ชนะอีกหน... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
ตามติดคิดตังค์ ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุรพี่ๆทุกคนนะครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal