เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลมวยรอบปูนเสือวันอาทิตย์นี้  (อ่าน 4666 ครั้ง)

ไม่ประสงค์ออกนาม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
คู่แรก ปาดหัวทิ้งตัวเท่ากัน เพชรพยัคฆ์ เคยต่อยมาแล้วทีโคราชครับ
อาวุธครบสูตรออกเนียรตามากๆ มีเหลี่ยมกะตุกดึงมาตีนิดๆ เข่าแทงลึกแล้วแช่ กรรมการมองเห็น น่าเสือดี ข่าวว่าจะมีดึงให้เล่นนะโปรดใช้วิจารนยาณในการดูครับ  ข้อเสีย..เวลาชกชอบมองพี่เลี้ยงเสียบุคคลิกหมดครับ                     
  ส่วน สกุลชัย เอ็กซินดิคอนยิมส์
ผมมีประวัติของนักมวยคนนี้ครับ ไอ๊เกมส์ ชกครั้งแรกใช้ชื่อ ขุนโกย ป.มงคลทรัพย์ เปลี่ยนมาเป็น เพชรมงคล ป.มงคลทรัพย์หรือ เกียรติกองพล ซ้อมกับพวก เพชรสุวรรณภูมิ พ.นิภาภร (ฟ้านำชัย ป.มงคลทรัพย์) ฉัตรทิว ป.มงคลทรัพย์ฟอร์มดีที่สุดคงเป็นเสมอ น้องใหม่ ทีเด็ด99 หลังๆเริ่มมีปัญหาคือขี้เกียจซ้อม ต่อยแบบไม่ซ้อมก็ชนะบ้างแพ้บ้าง ตัดสินใจไปหาค่ายที่กรุงเทพได้ไปอยู่เอ็กซินดิคอนยิมส์ก็เลยสมัครมวยรอบเข้ามา
เป็นมวย ฝีมือ เตะขวา วงในมือเหลี่ยมชกฉลาด อยู่ค่ายใหญ่ซ้อมดีแรงดี

คู่สอง  รุ่งเพชร ช่วงหลังต่อยในกรุงแพ้ตลอดแถมยังแพ้ขาดท่อนอีกต่างหากตัวเล็กกว่าหน้าเสื่อไม่มี
ขาวสนิท ลูกพ่อชุ้นหน้าเสื่อดีโคตรๆ เข่าโหดแข้งหนักมีหมัดศอกตอกแรงๆอีกต่างหาก ช่วงนี้ร่างกายดีมากฟอร์มสดและเก่งกับการกระทืบมวยตัวเล็กกว่าใครๆ
ผมว่า พลเปรหามรุ่งเพชรแน่นอน  คู่นี้ไม่มีราคาเล่นนั่งดูอีกแล้ว

ต้อม เจียงฮาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
Re: ข้อมูลมวยรอบปูนเสือวันอาทิตย์นี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 20:27 »
ต่อเเพง  ก่อมีท่านรองรองเก็บไว้ลุ้นอยู่คับ

Levi

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
Re: ข้อมูลมวยรอบปูนเสือวันอาทิตย์นี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 20:42 »
อ่านแล้วครับขอบคุณครับที่เอามาให้อ่านในนี้อีก

kanokpong

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 22:19 »
คู่แรก ปาดหัวทิ้งตัวเท่ากัน เพชรพยัคฆ์ เคยต่อยมาแล้วทีโคราชครับ
อาวุธครบสูตรออกเนียรตามากๆ มีเหลี่ยมกะตุกดึงมาตีนิดๆ เข่าแทงลึกแล้วแช่ กรรมการมองเห็น น่าเสือดี ข่าวว่าจะมีดึงให้เล่นนะโปรดใช้วิจารนยาณในการดูครับ  ข้อเสีย..เวลาชกชอบมองพี่เลี้ยงเสียบุคคลิกหมดครับ                     
  ส่วน สกุลชัย เอ็กซินดิคอนยิมส์
ผมมีประวัติของนักมวยคนนี้ครับ ไอ๊เกมส์ ชกครั้งแรกใช้ชื่อ ขุนโกย ป.มงคลทรัพย์ เปลี่ยนมาเป็น เพชรมงคล ป.มงคลทรัพย์หรือ เกียรติกองพล ซ้อมกับพวก เพชรสุวรรณภูมิ พ.นิภาภร (ฟ้านำชัย ป.มงคลทรัพย์) ฉัตรทิว ป.มงคลทรัพย์ฟอร์มดีที่สุดคงเป็นเสมอ น้องใหม่ ทีเด็ด99 หลังๆเริ่มมีปัญหาคือขี้เกียจซ้อม ต่อยแบบไม่ซ้อมก็ชนะบ้างแพ้บ้าง ตัดสินใจไปหาค่ายที่กรุงเทพได้ไปอยู่เอ็กซินดิคอนยิมส์ก็เลยสมัครมวยรอบเข้ามา
เป็นมวย ฝีมือ เตะขวา วงในมือเหลี่ยมชกฉลาด อยู่ค่ายใหญ่ซ้อมดีแรงดี

คู่สอง  รุ่งเพชร ช่วงหลังต่อยในกรุงแพ้ตลอดแถมยังแพ้ขาดท่อนอีกต่างหากตัวเล็กกว่าหน้าเสื่อไม่มี
ขาวสนิท ลูกพ่อชุ้นหน้าเสื่อดีโคตรๆ เข่าโหดแข้งหนักมีหมัดศอกตอกแรงๆอีกต่างหาก ช่วงนี้ร่างกายดีมากฟอร์มสดและเก่งกับการกระทืบมวยตัวเล็กกว่าใครๆ
ผมว่า พลเปรหามรุ่งเพชรแน่นอน  คู่นี้ไม่มีราคาเล่นนั่งดูอีกแล้ว
2-1..ผมขอรอง

ไม่ประสงค์ออกนาม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2012, 23:19 »
ใจเย็นๆครับท่าน  ผมแค่บอกข้อมูลให้ชาวเว๊ปบางบอนไดรับรู้รู้ครับท่าน 

นับถือทุกท่านด้วยใจจริง

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:23 »
ขอขอบคุณข้อมูลของท่านไม่พึงประสงค์ออกนาม ครับ

เด็กหัดเดิน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 15:17 »
ขอข้อมูลช่อง 3 แบบนี้หน่อยนะครับขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal