คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลง
วันพฤหัสบดี
ศึกมวยไทยราชดำเนิน ช่อง3sd พฤหัสบดีที่ 4 กันยายน 2561
เวทีราชดำเนิน เวลา 20.30น.
1.แรมบ๊อง ลีซอการค้า
กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์ 122
2.หยก พรัญชัย
คชสาร ว.วิวัฒนานนท์ 131
3.ยามีน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว
ซุปเปอร์บอล ทีเด็ด99 131
4.สามเศียร ศิริลักษ์มวยไทย
ขุนพลเอก ส.ชวลิต 114
++
วันศุกร์
ศึกมวยมันส์วันศุกร์ ช่อง24ทรู4U เวทีมวยรังสิต เวลา 18.00 น. สัญจร
++
วันเสาร์
ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง3 เสาร์ที่ 6 กันยายน 2561
เวทีอ้อมน้อย เวลา 12.15น.
1.เพชรสีนิล ศิษย์เชฟบุญธรรม
สามเอ สมศักดิ์ก่อสร้าง 121
2.คิงส์สตาร์ ร.ร.กีฬาโคราช
ปราบศึก สีโอปอล 138
3.เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์
พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น 135
4.เพชรพยุง ส.จิตรลา
ก้านทอง เงาะบางกะปิ 115
++
ศึกลุมพินี TKO ช่อง9 เสาร์ที่ 6 กันยายน 2561
เวทีลุมพีนี เวลา 16.00 น.
1.สิงห์ดำ กาแฟโฟกัส
โรเบิร์ต ส.ธนบวร 101
2.เพชรปรีชา ก.สกุลเชื้อ
คูโบต้า ลูกมะขามหวาน 112
3.ยอดพยัคฆ์ กาแฟโฟกัส
ไฟแรง จิมมี่ไฟแรง 107
4.แก่นสวน ศศิประภายิม
ยอดอีที ปตท.ทองทวี 131
++
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร ช่องเนชั่น 22
เสาร์ที่ 6 กันยายน 2571 เวทีลุมพีนีเวลา 18.20 น.
1.จอม พรัญชัย
สามเอ ช.เรืองรัมย์ 100
2.เฟส เอราวัณ
แสงอรุณ ส.พงษ์มอร 116
3.หงส์ พรัญชัย
ปราบไพรี ผู้กองหยัดสืบอุดมสุข 124
4.วันชนะ น.นริสสร
กึกก้อง ภ.ศรีสุขกาญจน์ 126
++
วันอาทิตย์
ศึกมวยดีวิถีไทย ช่อง3sd อาทิตย์ที่ 7 กันยายน 2561
เวทีมวย บลูอารีน่า เวลา 12.00น.
1.เดชอุดม ส.แสวงชัย
ลำพูนชัย แก้วสัมฤทธิ์ 108
2.โรโบค๊อป ยุทธทุ่งลุง
ศรีพนม ศิษย์ครูชาติ 122
3.ลูกขวัญ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว
แสนซน เอราวัณ 119
4.เพชรเดินชน ศิษย์ช่างระ
คมศร ศิษย์ป๋ารงค์ 100
++
ศึกมวยไทย7สี ช่อง7สี อาทิตย์ที่ 7 กันยายน 2561
เวทีวิดหมอชิตเวลา 14.30น.
1.ปราบพิภพ เอราวัณ
สามกอ ส.บุญเยี่ยม 119
2.ธนชาติ ส.จุลเสน
คชสาร ท๊อดมวยไทย 116
3.แสงดาว เอราวัณ
หนุ่มตรงน้อย สิงห์ป้อมปราบ 113
4.สิทธิศักดิ์ เช็งซิมอิ๊วยิม
มหาเดช พี.เค.แสนชัยมวยไทย 134
++
ศึกมวยไทยเกียรติเพชรซุปเปอร์ไฟต์วันอาทิตย์ ช่องเนชั่น22
อาทิตย์ที่ 7 กันยายน 2561 เวที อตก.เวลา 18.20 น.
1.เพชรท่าชนะ ลูกกรมหลวง
เทพน้ำมูล ศ.ธนบวร 106
2.ซันแบ็ค(ยอดภานุ) บูมเด็กเซียน
ชนะชัย นายกเอท่าศาลา 111
3.เพชรสงวน เอราวัณ
สิงห์ดำ ศิษย์นายกอนงค์ 117
4.เพชรเมืองแพร่ อาหย่งยิม
เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย 119