เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: นานๆมาที 7 สี 4 พย 61  (อ่าน 11829 ครั้ง)

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
นานๆมาที 7 สี 4 พย 61
« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2018, 11:33 »
หลังจากดูเทปการชก-การวิเคราะห์จากผู้รู้หลายๆท่านพอสรุปเป็นข้อมูลให้เพื่อนสมาชิกไว้ต่อสู้หน้าตู้ดังนี้.-(ข้อความบางตอนก็ก๊อปมานะครับ)
คู่แรก#ทองพูน&เหนือเพชร ถูกคู่ถูกเวลามวยกำลังสดกับมวยอาวุธหนักมวยคู่นี้มีดีคนละแบบหล่นไม่หล่นต้องรอดูถ้าให้เลือกชอบ#ทอพูน#มวยตัวนี้ชกไว้ไม่ธรรมดาร่างแข็งแกร่งฝีมืออาจจะยังไม่เท่าไหร่แต่ทรงชกละม้ายคลายกับเจ้ายอดเหล็ก อ.ปิติศักดิ์คือโดนอาวุธแล้วไม่ค่อยสะเทือนวันนี้ต้นๆต้องดูว่าโดนหมัดโดนของหนักแล้วตกใจหรือไม่-มีอาการกลัวหรือเปล่าถ้าดู่ว่าทนได้แล้วค่อยจิ้มเข้าไปเลยครับเจ้า#ทองพูน#ปลายๆได้ลุ้นแน่ๆขอให้พกหัวใจมาสู้ดูว่ามีอนาคตครับตัวนี้(คู่นี้ผมดูเทปการชกของเจ้าทองพูนแล้วทนทรหดหัวใจเกิน100มีหลายก๊อกคิดว่าทนได้ถ้าไม่เล็กกว่าน่าจิ้ม-ส่วนเจ้าเหนือเพชร ต้นๆกดเขาไม่ร่วงไม่หล่นปลายๆเจ้าทองพูนดีกว่าแน่นอน)พรุ่งนี้ถ้าเพื่อนสมาชิกคิดว่าข้อมูลมีประโยชน์จะนำคู่ชิง1-3 มาลงให้ครับ

srivang

Re: นานๆมาที 7 สี 4 พย 61
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2018, 11:38 »
คู่3#ชิงที่3มวยรอบปูนเสือเพชรมงคล&เทอดเกียรต์คนหนึ่งต้องถือว่าตัวเต็งแชมป์อันดับต้นๆ(เพชรมงคล)บุญไม่พาวาสนาไม่ส่งมวยเป็นต่อ
ทุกยกบรรยากาศเสียงเชียร์รวมทั้งราคาก็นำทางจะเข้าสู้รอบชิงอยู่แล้วแต่เดชะบุญยกห้ามาผลาดนิดเดียวจบเลยอดชิงกับม้ามืดตัวจริงเสียงจริง(เทอดเกียรต์)ชกดีมีพัฒนาการชกฝีมือชั้นเชิงเหนือกว่าแต่ติดที่
ตัวเล็ก ชอบไปที่เจ้า#เพชรมงคล#อาวุธหนักหน้าเสื่อบรรยากาศครอบคลุมน่าได้รางวัลที่3ปลอบใจกลับบ้าน
คงพอมีประโยชน์บ้างนะครับ ชอบมุมไหนก็เลือกเล่นเอา มวยได้เปรียบ
บังกิน2ข้างดีที่สุดได้น้อยดีกว่าเสีย พรุ่งนี้บ่ายๆจะมาลงคู่ชิงกับคู่เอก
ถ้าเพื่อนเห็นว่ามีประโยชน์

srivang

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2018, 11:42 »
พรุ่งนี้กระทู้อาจหล่นไปไกลช่วยดันกระทู้ขึ้นมาด้วยนะครับ

srivang

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2018, 08:27 »
ฟ้าประทานอาวุธมวยอาจจะไม่สวยงามแต่หนักหน่วงรุนแรงทุกลูกหัวจิตหัวใจสู้เกินก็สู้เกินร้อยมีข้อเสียนิดๆคือทรงมวยโครง
อาจจะเป็นเพราะกระดูกมวยประสบการณ์ยังไม่เพียงพอ
เอกลักษณ์-เป็นมวยเข่าที่แทงลึกแทงเจ็บรูปร่างโครงสร้างสมบูรณ์แบบมวยเข่ายิ่งชกยิ่งมีการพัฒนาเป็นมวยเข่าที่มี
หลากหลายอาวุธมีศอกที่อันตรายแถมหัวใจไม่ยอมแพ้ง่ายๆ
#มุมมองส่วนตัว#ต้องบอกว่าวันนี้ค่อนข้างหนักใจแทนเจ้าใบ้และทีมงานอยู่นะครับแน่นอนว่ามวยมันแพ้ชนะกันได้แต่ผ่าน
มาเจ้า#เอกลักษณ์#มันพัฒนาก้าวข้ามมวยหมัดไปแล้วทรงมวยของเจ้าใบ้ถึงจะมีเข่าในบ้างแต่ถ้าเข่าก็คงสู้กันยาก
เอาเป็นว่าานอกในไชยาครับชอบเจ้า#เอกลักษณ์#ถ้าไม่มีพลิกล๊อคอาจม้วนเดียวจบก็ได้

srivang

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2018, 08:32 »
คู่2#เดชฤทธิ์&ชัชชัยเป็นการเจอกันระหว่างมวยอาวุธหนักหมัดศอกนับน๊อคได้ตลอดเลาร่างดีเยี่ยมหัวใจกำลังหึกเหิม
เพราะชนะน๊อคมาหลายไฟต์กับมวยค่ายใหญ่น้ำเลี้ยงดีหน้าเสื่อครอบคลุมทั่วพื้นที่หวังกลับสร้างฟอร์มที่7หลังจากห่างหายไป
ไปชกเวที่ใหญ่ไม่ค่อยประสพความสำเร็จมวยคู่นี้(มุมมองส่วนตัว)ผมมองว่าถึงเจ้าเดชฤทธิ์จะชนะน๊อคมาหลายไฟต์ก็จริง
แต่คู่ชกมันต่างทรงมวยคนละแบบธรรมชาติของเจ้าชัชชัยไม่ค่อยแพ้มวยอาวุธหนักแบบนี้เจ้าชัชชัยมักจะแพ้มวยฝีมือ
หลงเหลี่ยมออกทะเลวันนี้ผมจึงชอบไปที่เจ้า#ชัชชัย#วัดปลายๆมีลุ้นแน่นอนครับ
ครบตามสัญญานะครับมีข้อมูลแล้วเลือกเล่นเอาคงจะไม่โพสน์อีกแล้วนะ
ครับโชคดี

จ่าแกลบ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2018, 10:24 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal