เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: กรรมการรับกรรม......  (อ่าน 4770 ครั้ง)

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
กรรมการรับกรรม......
« เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 08:49 »
.ท่านแรก...สนอง อวบอิ่ม จากกรณี จับโบวี่ แพ้ทีเคโอ....ต่อดอกไม้เงิน...

..อีกสองท่าน คือ เชิดชัยชาญนนท์ ศรีชรัชร์ กับ ณรงค์ ธนะจันทร์ ที่นั่งให้คะแนนคู่ รุ่งเพชร & รักเกียรติ..โดยให้..รุงเพชร ชนะคะแนน...

...กรรมการทั้ง 3 ท่าน โดนพักงานเป็นระยะเวลา 2 เดือน......

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
Re: กรรมการรับกรรม......
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 10:22 »
คติของผมยังใช้ได้อยู่นะท่าน(ที่ช่องอื่นด้วย)

เป้งปากน้ำ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 10:24 »
การประชุมเครียดของคณะกรรมการสนามมวย 7 สี จบแล้วผลออกมามีดังนี้.. ห้ามกรรมการเชิดชัยชาญนนท์ ศรีชรัตน์ และ กรรมการณรงค์ ธนะจันทร์ 2 ท่านนี้ห้ามขึ้นตัดสินบนเวทีและให้คะแนนเป็นเวลา 2 เดือน โทษฐานที่ให้คะแนนรักเกียรติแพ้รุ่งเพชรเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา และสั่งแบนกรรมการสนอง อวบอิ่ม ห้ามขึ้นตัดสินบนเวที 2 เดือน ที่ตัดสินใจจับโบวี่แพ้ดอกไม้เงินยกที่ 4 ทั้งๆที่นักมวยกำลังรุกไล่ทำคะแนน เริ่มตั้งแต่อาทิตย์ที่ 9 ธ.ค. 55 เป็นต้นไป.. ครับก็ถือว่าเป็นบทเรียนที่กรรมการห้ามมวยทั้งหลายต้องถือเอาเป็นตัวอย่าง เพราะการทำหน้าที่หากจิตใจไม่เป็นกลางซะแล้ว ความเดือดร้อนที่ตัวเองทำไว้ให้คนอื่นจะกลับมาตอบสนองแน่นอนไม่ช้าก็เร็ว.... มันคือสัจจธรรมครับ

เป้งปากน้ำ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 10:25 »
ความจริงคือความจริงครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal