เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง 7สีวันนี้ลุ้น2 จ้องมวยเด็ดโคตรเซียนขั้นเทพ ที่นี่..  (อ่าน 11576 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยใช่ ให้มวยสู้ดูเข้าท่า น่าลงทุน.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ช่วยกันโพสต์ให้กำลังใจพวกเรา จิตอาสา แค่นี้ก็ชื่นใจแล้วครับ

ไฟหนาว

ว่าด้วย 2 มวยใช่7สีวันนี้
      คนแรก เปิดหัวทำทุน..เสือ VS ปาฏิหาริย์  เคยชกกันมาแล้ว  ต้นๆเสือไปก่อนเพราะเข้าออกเร็ว ฝีมือเชิงมวยดีเตะต่อยหนัก แต่ตัวเล็กกว่า ปาฏิหาริย์สูงยาวช้า แต่ท้ายๆเข้าประกบในได้แทงกระจาย ชนะไปแบบขาดปุ๊ด   วันนี้ ผมมองว่ารูปเกมคงออกมาเหมือนเดิม ใส่ไปที่ปาฏิหาริย์ หมูปิ้งอร่อยจุงเบย...
     คนที่2..ผมออกมวยคู่เอก ซื่อสัตย์ VS สายฝน  จะว่าไปแล้วผมชอบซื่อสัตย์นะ บู๊สู้ดี ใจถึงกล้าแลกกล้าชน แต่วันนี้ชกกับสายฝน มวยของเสี่ยแขก  ตรงนี้แหละตัวแปร  ตั้งแต่เปิดศักราชใหม่มาเสี่ยแขกแกเข้าเวที 7 สีเล่นมวยแล้ว   วันนี้รูปเกมสายฝนเป็นรอง  แต่เพราะมีเสี่ยแขกค้ำหน้าเสื่อ ทำนิดทำหน่อยราคามาเร็ว  สรุปเกมเบียดครับ ครบยกกรรมการชูสายฝนแน่ เล่นไปครับ มวยของเสี่ยแขก ได้เงินใช้
โชคดีครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

สำหรับมวยคู่เอก ซื่อสัตย์-สายฝน เคยชกกันมาแล้ว 2 ครั้ง ครั้งแรก ซื่อสัตย์ชนะคะแนนที่ นครศรีธรรมราช  ครั้งที่ 2 ที่เวที ลพน เมื่อวันที่ 5 มิ.ย. 61 2ยกเกมเบียดชกกันคูี่มาก ยกที่ 3 ทั้งคู่เข้าแลกกันดุเดือด ซื่อสัตย์ต่อยหมัดทีเดียว สายฝนทรุด ถูกจับแพ้น็อคไปในยกที่3   เจอใหม่วันนี้ซื่อสัตย์คงเป็นต่อแน่ แต่ผมอยากให้รองสายฝน หากชกรัดกุมแลกกันไปทีต่อที ผมยังดูว่าสายฝนได้ลูกหนัก  แต่ก็ฝากให้ระวังไว้ด้วย กดฟังอามี่ เกมเป็นอย่างไร   มันน่าคิดตรงที่สายฝนเคยแพ้มา 2 ครั้งแต่ทำไมป๋าชุ้นยังจัดชกอีก  ..เอาว่ารองไปครับ สายฝน..มวยเสี่ยแขก ชกไม่ประมาทอย่างเดียวพลิกชนะได้ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ใครหนอจะเข้ามาให้กำลังใจ โพสต์เป็นคนแรก รออยู่..
 :Onion-s-2[1]:

ไฟหนาว

ยังขาดกำลังใจอ่ะ โคตรเซียนรอฟันธงแล้วนะครับ..รอโพสต์ยุ :Onion-s-26[1]:

ชาวเฝ้าไร่

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
สุดยอด ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณแทนสมาชิกทีาเข้ามาอ่านกระทู้ของท่านจิตอาสา ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

สุดยอด ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณแทนสมาชิกทีาเข้ามาอ่านกระทู้ของท่านจิตอาสา ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขอบคุณครับ กำลังใจมาแล้ว..ลุยละนะ
คู่1
มวยเข้าตา จาก จอบบ้อน

ไฟหนาว

คู่2
4จิตอาสาฟันธง..เฉียบขาด..จะชนะ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่3
4จิตอาสาฟันธง..สามสิงห์..จะชนะ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่3
มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
สู้ต่อไปครับ ท่านไฟหนาว เกิดเป็นนักสู้ กำลังใจไม่มีวันหมด ยาวไปเลยครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

คู่4 คู่เอก
2จิตอาสาฟันธง..ซื่อสัตย์..จะชนะ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

สู้ต่อไปครับ ท่านไฟหนาว เกิดเป็นนักสู้ กำลังใจไม่มีวันหมด ยาวไปเลยครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:
ขอบคุณมากครับ
คู่4 คู่เอก
2จิตอาสาฟันธง..สายฝน..จะชนะ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ

Top one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
สุดยอดครับ กระทู้นี้ แฟนพันธุ์แท้ต้องอ่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal