เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จักรเพชร วิษณุกรกาล กับ สุดแดนไกล เพชรจินดา ประกบแบบนี้เห็นตัวได้เปรียบแล้ว  (อ่าน 21519 ครั้ง)

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
   //จักรเพชร วิษณุกรกาล   
   //สุดแดนไกล เพชรจินดา
ประกบแบบนี้เห็นมุมกินเเล้ว
       มวยมีแพ้ชนะ อยุ่ที่ข้อมูล
ทัศนะวิจารณ์ส่วนตัวนะ
รอดูกรรมการชูมือว่าจะตรงตามที่มองไหม

:Onion-s-26[1]: :Onion-s-113[1]:

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
ใจตรงกันครับท่าน บู้ดุดันด้วยกันทั้งคู่ จักรเพชร ได้เวทน่าจะได้เปรียบรูปร่าง เป็นมวยเข่าคีบเหนียวเด้งตีแรง สุดแดนไกล เตะซ้ายหนักแรงแม่น หมัดซ้ายหนัก เห็นชกกับมือเผาสำเพ็งแล้วติดตาจริงๆ ต้นๆไปก่อนแน่ ถ้าให้เลือกยังชอบจักรเพชร ธรรมชาติมวยหมัดมักจะแพ้มวยเข่าปลายๆ วันชั่งมาดูกันอีกที ฝ่ายแรกชก115 ฝ่ายหลังชก 113 ปีนเวท2 ป.

ไอยรา

//ครับพี่srivang วิเคราะห์ได้สุเยอดจองได้
//แค่คู่นี้ส่วนตัวผม นะ คิดว่าคนละเกรดเลย
ขอให้น้ำหนักมาไม่ตึงมาก
 ส่วนตัวคิดว่ามวยคนละเกรดเลย น้ำหนักเป็นตัวหลอกให้หลงประเด็น
         //คุ่นี้มีในใจแล้วตอนนี้//
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-10[1]:

ไอยรา

พี่srivang วิเคราะห์ได้เยี่ยมมากครับ//
ตามที่บอกครับ ไม่มีการหลงประด็น
ผมมีในใจแล้วคู่นี้
 :Onion-s-7[1]:

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
เท่าที่ศึกษาจากเทปการชกทั้ง2คน ถ้า115 ชอบจักรเพชร ประเภทเกาะติดคิดตังค์ ถ้า113 สุดแดนไกลยาวๆมีสิทธิ์เตะต่อยล่อเป้า คู่นี้เหมือนคู่2ช่อง3อ้อมน้อยเลย เคยชกกับสุดแดนไกลมาแล้วด้วยครั้งล่าสุดที่ว่ามือเผาสำเพ็งครับ ถ้าดูตามเกมส์ต้นๆราคาน่าจะอยู่แดง แค่ความเห็นนะครับ
หมัดมวยเหมือนกล้วยปิ้งไปกับแขกดีที่สุด

ไอยรา

มีเฮแน่ คู่นี้ อย่าไปหลงกระแส
  มวยเจ้าถิ่นบ้าง/มวยน่าเสื่อบ้าง
  มองส่วนตัวนะ มวยคนละเกรดๆ
(เอามากินเลยแหละ)
 คำตอบดูตอนชูมือ
   :Onion-s-17[1]:

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
แล้วคนที่ไม่รู้ละ เอามากิน เอาใครกินใครละ ถ้าชูมือแล้วคงสายไปแล้วครับ มีไรดีๆก็บอกต่อพี่น้องบางบอนกันบ้าง :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไอยรา

คำว่าเอามากิน หรือ มวยคนละเกรด
 มันคือ การวิจารณ์ และ ความคิดเห็นส่วนตัวผมคับ
 ไม่มีใครรุ้ตัวชนะก่อนหรอก
แค่ คิดเห็นส่วนตัว หรือ ผมชอบคนเดียวส่วนตัว
   ถ้าตรงใจคนไหน บ้าง
วันอาทิตย์ สายๆจะ ลงชื่อนักมวยนะ
       แพ้//ก็เสียเงิน
ชนะ ก็ได้เงิน
   เเค่ทัศนวิจารณ์ก่อนชก
  ความคิดชอบคนเดียวๆๆๆส่วนตัว

:Onion-s-17[1]: :Onion-s-2[1]:

เสือดำ 104

ไม่บอกละว่า จะมาลงชื่อมวยให้ เลยถามมา เข้าใจนะ
แม้จะเป็นความคิดเห็นส่วนตัว แต่ ก็ยังดีกว่าที่เราไม่รู้เลย คอยแต่รับจากท่านๆครับ ขอบคุณ
[/glow :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

เสี้ยนมวย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
นี่สิ คำวิจารจากเหล่าเซียน เปนความรู้และเทคนิคดีๆ ไว้ใช้สืบไปขอบคุลท่านอาวุธโสทุกๆท่าน

ไอยรา

มาแล้วครับ
  เล่นไปมวยคนละเกรดในสายตาผม
  น้ำหนักก็มาดี ประกบมาให้กินแบบนี้

//สุดแดนไกล///
แพ้ชนะไม่รู้ รุ้ว่าชกได้เปรียบ
มีโอกาสชนะมาก
โชคดีนะครับ
11.40น.
 :Onion-s-2[1]:ภู

ไอยรา

ชอบ4ตัว วันนี้
้เพชรโฟกัส

สุดเเดนไกล

เมืองลพ

มังกรทอง
 :Onion-s-113[1]:

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:
   ท่านไอยรา คงชอบสุดแดนไกล หรือเจ้าเพชรเอก  เพราะได้กระดูกมวย  แต่เสียเปรียบเวตน้ำหนักเจ้าจักรเพชรได้เวตได้น้ำหนัก   ต้น จักรเพชรไปก่อนแน่  หากจักรเพชรเดินวันนี้โดนเตะนิ่มเป็นแน่แท้  มวยคู่นี้แพ้ชนะกันได้ครับไม่ขาด  คนหนึ่งได้เวตแต่ฝีมือเป็นรองแรงดี  คนหนึ่งได้ฝีมือแต่เสียเปรียบเวตแรงไม่ค่อยดี................ตัดสินใจเล่นเอาเองครับว่าจะเข้าทางตัวไหน ส่วนตัวผมชอบ จักรเพชรแต่ไม่ต่อนะครับมวยคู่นี้ ท่านเสือดำ......เสมอเอามาออกตัวหากได้เล่นนะ...
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

เสือดำ 104

ขอบคุณครับท่าน ที่ให้ข้อมูลคู่นี้ ผมชอบสุดแดนไกลครับ ฟอร์์มโหลดดี อาจจะมาเกิดครับ ขอบคุณนะ

ไอยรา

ย้ำอีกนะครับ
มวยชอบช่อง7
//เพชรโฟกัส   มวยระดับฝีมือ น่ารองมากๆๆ
// สุดแดนไกล   มวยเกรดดีกว่าเยอะ คิดว่าประกบมากกินเลย ที่สำคัญไม่แพ้มวยของจักรเพชร

// ชอบ เมืองลพ       (แต่ก็ระวังมีพลิก) บังทุนไว้ด้วย
//ชอบ มังกรทอง      ( แต่ก็ระวังมีพลิก)บังทุนไว้ด้วย
///โชคดี// :Onion-s-34[1]: :Onion-s-8[1]:

สายอากาศ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0

ไอยรา

ย้ำอีกนะครับ
มวยชอบช่อง7
//เพชรโฟกัส   มวยระดับฝีมือ น่ารองมากๆๆ
// สุดแดนไกล   มวยเกรดดีกว่าเยอะ คิดว่าประกบมากกินเลย ที่สำคัญไม่แพ้มวยของจักรเพชร

// ชอบ เมืองลพ       (แต่ก็ระวังมีพลิก) บังทุนไว้ด้วย
//ชอบ มังกรทอง      ( แต่ก็ระวังมีพลิก)บังทุนไว้ด้วย
///โชคดี// :Onion-s-34[1]: :Onion-s-8[1]:

:Onion-s-10[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal