เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องของ หยาดฟ้า อาร์แอร์ไลน์  (อ่าน 4285 ครั้ง)

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
หยาดฟ้า  อาร์แอร์ไลน์ ฝีมือระดับพระกาฬ ถ้ามาเต็มถัง ก็กินอีกครั้ง  รอวันชกนะครับ นี่แค่มองๆไว้ จะหาข้อมูลมาเพิ่ม ตอนนี้แค่คิดว่าน่าจะ งาบอีกครั้ง[/color][/glow] :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

เพง สายเบริ์น เพลินนะจ๊ะ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
Re: ว่าด้วยเรื่องของ หยาดฟ้า อาร์แอร์ไลน์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2019, 14:33 »
หยาดฟ้า  อาร์แอร์ไลน์ ฝีมือระดับพระกาฬ ถ้ามาเต็มถัง ก็กินอีกครั้ง  รอวันชกนะครับ นี่แค่มองๆไว้ จะหาข้อมูลมาเพิ่ม ตอนนี้แค่คิดว่าน่าจะ งาบอีกครั้ง[/color][/glow] :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

รอเลยครับ อาจารย์เสือดำ  :Onion-s-160[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
Re: ว่าด้วยเรื่องของ หยาดฟ้า อาร์แอร์ไลน์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2019, 22:12 »
ไม่ใช่อาจารย์ครับ ผมแค่ได้ความรู้จาก ยุทธ ฮอทไลน์ คอลัมนิส มวยแชมป์ สำหรับวิธีการเข้าถึงตัวนักมวยและผู้ดูแลครับ แต่นานๆทีถึงจะว่างไปสืบหาครับ [/color]มีพี่ๆ หลายคนในบ้านนี้ที่เป็นจิตอาสาหาจ้อมูลมาให้ แต่มันก็ตรงบ้างไม่ตรงบ้างนะครับปกติของการต่อสู้ เพราะข้อมูลมันไม่ได้ง่ายอย่างที่คิดที่จะได้มาจริงๆครับ แต่ผมก็พยายามหาคนที่ใกล้ชิดที่สุดกับค่ายมวยในแต่ละนัดครับ ไม่ใช่รู้จักหมดทุกค่ายนะครับ และบางครั้งข้อมูลที่ได้มาเป็นจริงแต่พอตอนก่อนมวยชกอาจจะเปลี่ยนแปลงได้ทุกกรณี เลยบางทีไม่มีเวลาจะมาบอกพี่น้อง ใช่ว่าจะให้มวยชนะเสมอไป พอแพ้โดนด่ามันไม่ใช่ครับ ยกตัวอย่าง สุดแดนไกล ถ้าดูตามฟอร์มชก ไม่น่าเล่นเลย แต่ถ้าสืบลึกๆ ก็จะได้อย่างที่ผมลงไว้ครับ เข้าใจตรงกันนะครับ ผมจะพยายามหาตัวน่าเล่นมาให้พี่น้องครับ[/color]

สายอากาศ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 30, 2019, 18:26 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal