เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มองมวยแบบเชียรบ้านนอก อาทิตย์ที่10กพ.62  (อ่าน 3356 ครั้ง)

นายช่าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
มองมวยแบบเชียรบ้านนอก อาทิตย์ที่10กพ.62
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2019, 21:43 »
มองมวยเหมือนคนจัดครับ ชอบได้ สวนได้ครับ

คู่1: ผลจะออกมาเหมือนคู่จอมและเพชรโฟกัส เพราะมวยเข่าบู้สู้ในเดินชน เจอกับมวยฝีมือดักเตะดักแทง  และตั๋วเงินทางหาดใหญ่ขนเงินมาเล่นเยอะ  ประกบมาในได้เล่นคนับมีรูกินเพื่อน แต่เพื่อนก่อเห็นรูกิน  สรุปจัดไปที่มวยโกเกียรติเจริญชัย

2. ผมมองเหมือนคู่3เมื่ออาทิตย์สิ้นเดือนมกราคมที่ผ่านมา  มวยฟอร์มสดเข่าในเหนียมฝีมือดี เจอกับวางแข็งดี เกินขวางหน้าดันแทง   ตัวเงิน เชียรหลายสำนักแห่เล่นแดง รู้นะครับ ตัวเงินเยอะชอบ  ฝั่งตรงข้ามก่อรู้มีรูกิน  วางช้ายยาว ขวางหน้า เดินแทง แค่นี้ก่อกินละ สรุปเล่นไปครับ ไข่มุกขาว

คู่3: เอามวยเตะขาต่อยหมัดมาเกิด เช่นเดียวกับสุดแดนไกล  ที่ชนะมวยอ้ายแปะมีนบุรีคือกันเด้อ  สรุป เล่นไปครับ เดอะเล็ก

4:คู่เอกตามสายตาที่นั่งดูหน้าจอ บักชิ่งที่ชนะบักเพอรารี่เพราะมันมาไม่สู้เลยปล่อยให้ทำผ่ายเดียวถ้ามันสู้เหมือนชิงแชมป์กับบักเจมศักดิ์บักชิ่งตายเข่า  แพ้กันมาขอแก้มือชิงแชมป์ เข้าอีหรอบเดิมครับ ฟิสมาขนาดใหนก่อช่างมวยมันแก่กรอบหมดแล้ว ทีต่อทีโดนต่อโดน ใครจะได้เปรียบลองคิดดูครับ เห็นรูกินเสียแขก  แต่เสียมีนักมวยเงินแสนเต็มค่าย ไม่ต่างกับตรงข้ามเลยนะ เสี่ยแก้ทางมวยเก่งนะครับ
 สรุปเล่นไป บักโตโต้ พีเคแสนชัย

4ตัวอาทิตย์นี้ชอบ5ดาวคือ มวยเสียแขกครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal