เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ยิ่งเป็นรองยิ่งน่ารอง  (อ่าน 8390 ครั้ง)

แสนฝาง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 28
ยิ่งเป็นรองยิ่งน่ารอง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 10:48 »
วันนี้รู้สึกลำบากใจมากครับ เด็กที่ผมรักทั้งสองคน ต้องมาชกกันเอง ธรรมดาครับมันเป็นวิถีทางมวย วันนี้ผมไม่เชียร์ใครให้กำลังใจทั้งคู่ เพชรมงคล คือที่มาของสโลแกน ยิ่งเป็นรองยิ่งน่ารอง สมัยมาชกเมืองกรุงใหม่ๆ ใครๆก็ว่าหมู แต่ผมเห็นลำหักลำโค่น พละกำลัง ความอึดของเด็กแล้ว ผมจึงวิเคราะห์ว่า เพชรมงคล นี้แหละ ยิ่งเป็นรองยิ่งน่ารอง

แสนฝาง

Re: ยิ่งเป็นรองยิ่งน่ารอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 10:55 »
ส่วนธนชาติ เด็กคนนี้นิสัยดีมากๆ อ่อนน้อมถ่อมตน ตอนชกมวยรอบหลายท่านดูแล้ว ให้ความเห็นตรงกันว่าน่าจะเก่งกว่าเพชรมงคล และกลายเป็นตัวเต็งอีกคนหนึ่ง ฝีมือดีแข็งแรงแข็งแกร่ง แต่พอหลังไฟท์ที่โดนยา รู้สึกฟอร์มไม่ค่อยดี มีแผ่วให้เห็น ผมก็ไม่รู้ว่าด้วยเหตุผลอันใด และช่วงหลังมีแฟนหรือเปล่าผมไม่แน่ใจ

แสนฝาง

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 11:00 »
วิเคราะห์เกมส์วันนี้ เพชรมงคลดูดีกว่าแน่นอน ฝีมือไม่ห่างกัน แต่ความแข็งแรงแข็งแกร่งเชื่อว่าเพชรดีกว่า ส่วนราคา แพงไปนะผมว่า

แสนฝาง

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 11:02 »
ส่วนคู่อื่น สำหรับผมมีมวยน่ารองแน่วันนี้ เดี๋ยวรอข้อมูลนิดนึงครับ

แสนฝาง

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 12:54 »
สรุปมวยชอบอาทิตย์นี้
คู่ 1 ทีมงานพรพยัคฆ์บอกมั่นใจมากๆ กระแสแรงเหลือเกิน แต่ให้ระวัง มวยเด็ดช่อง7 มักเสร็จทุกราย วันนี้ ถ้าราคามันยั่วผมอาจจะรอง แต่เบื้องต้นก็ว่ากันไปตามกระแส
คู่ 2 ก้องหนองยาง น่ารอง
คู่ 3 รองธนชาติ ผมเชื่อว่าไม่มีม้วนเดียวแน่นอน แล้วค่อยออกตัว วันนี้เพชรได้เปรียบหลายอย่าง แต่ธนชาติฝีมือก็ไม่ธรรมดานะครับ
คู่ เอก ชอบวันชนะครับ
ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal