เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากเชียร์ด้วยนะครับ พี่น้อง 19 พ.ค. นี้ ที่ช่อง 7  (อ่าน 3939 ครั้ง)

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
**1** เทพน้ำมูล  เข่าแข็งแกร่ง แรงไม่ตกชกถูกตลาด *** อย่าลังเลเทหมดหน้าตัก
**2** โผน  พรัญชัย  เสมอกันมาหน้าบ้าน ครั้งนี้มาโชว์แม่ไม้มวยไทยให้แฟนมวยช่อง 7 ดูเป็นขวัญตา เด็กๆ แต่เหลี่ย เชิง ขั้นเทพ พรัญชัย เกิดเสียที่ ที่นี่ 7 สี
**จ้าวเสือใหญ่*** แค่ชื่อก็น่ากลัว** มัวช้าทำไมใส่ไปเลยเป็นที่เด็ด เผลอได้เห็นเข่าบิน...
คู่เอก ไม่มั่นใจ** ติดตามกระแสก่อนชกเอาแล้วกัน** ข้อมูลที่เหลือจากนี้ ไปดูของพี่ๆ ในเวปเอาเองครับ เขาหามาฝากมากมาย ***
หากไม่มีไรเปลี่ยนแปลง ** ตามนี้ไม่มีเสียครับ พี่น้อง  :
dookdik_smile-circle_51[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
Re: ฝากเชียร์ด้วยนะครับ พี่น้อง 19 พ.ค. นี้ ที่ช่อง 7
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2019, 13:44 »
หมายเหตุ **** พี่น้องเลือกเสพข้อมูลเอาเองนะครับ เวลามวยแพ้ จะมาว่ากันทีหลัง มันไม่ใช่นิสัยนะครับ พี่น้องในบ้านนี้มากมาย ที่มีข้อมูลดีๆ ถ้ารู้ตัวชนะจริงไม่ต้องไร เล่นมวยรวยไปแล้วพี่น้อง  นี่เป็นแค่การคาดคะเนว่า น่าจะเป็นไปได้ตามนี้ เข้าใจคำว่ามวยพลิกด้วยครับ มันไม่มีไรแน่นอนได้กับหมัดๆมวย กล้วยปิ้ง ของเล่นนะ ไม่ใช่ของจริง บางทีต้องทำใจ ว.14 [/size]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal