เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง 7สีวันนี้ลุ้น2 จ้องมวยเด็ดโคตรเซียนขั้นเทพ ที่นี่..  (อ่าน 13756 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยใช่ให้มวยน่าลงทุน  เข้าไว้ได้เปรียบ
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ช่วยกันโพสต์ให้กำลังใจ พวกเรา จิตอาสาหามวยให้ FC เล่นครับ

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-113[1]:ขอบคุณท่านไฟหนาวและจิตอาสาทุกๆท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณมากน้อง กำลังใจมาแล้ว..ลุยไป..
คู่2
3จิตอาสาฟันธง..ซันแบ๊ค หรือ ยอดภานุ บูมเด็กเซียน จะชนะ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่3
4จิตอาสาฟันธง..เพชรรภา..จะชนะ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่4 เป็นการชกป้องกันแชมป์ 135 ป.ช่อง7 มีสิทธิศักดิ์เป็นแชมป์ สิบแสนเป็นผู้ท้าชิง
มวยคัดจัดให้เล่น จาก ต้น พระตะบอง
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่4
4จิตอาสาฟันธง..สิบแสบ..จะชนะ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
..ผมเคยลงเบอร์เรตมวย ให้กับสมาชิก เมื่อหลายสัปดาห์ที่ผ่านมวย  มี สมาชิกให้ชมเข้าดูตั้งหลายท่าน แต่ คำขอบคุณไม่มี และ วันนี้ ผมก้อมีเบอร์เรตมวยแล้ว หากท่านใดอยากได้ก้อทักมา หรือ กล่าวขอบคุณ ในกระทู้นี้ได้นะครับ เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจคนทำงาน ครับ

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
เหนือธรณีเด็กคนนี้ถีบดีเตะซ้ายดี 3 ยกไปก่อนแน่นอน ผมชอบลูกถีบแก  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

tomorn

• ชอบกด Like + 4
น้ำพึ่งเรือเสือพึ่งป่า ต้นหญ้าเล็กๆก็ต้องอาศัยร่มเงาจากต้นโพธิ์ใหญ่ขอขอบพระคุณท่านครับที่ลงเบอร์เรตให้พวกเรา พี่น้องชาวบางบอนมีอาวุธไปสู้หน้าตู้กับคนอื่นเขา กราบขอบพระคุณท่านมากครับที่กรุณาเมตตาข้อมูลน้อยครับ

ประกิตสุรวงค์

• ชอบกด Like + 18
ขอบคุณครับ พี่ไฟหนาว   คู่เอก ขอจัดหนักไปที่สิบแสน  สิทธิศักดิ์เจอมวยหมัดศอกหนักไม่ได้เลย เมาเสียอาการตลอด  ลุ้นสิบแสนครับ ผมมองว่าเด็ดเลยทีเดียว แต่ถ้าไม่ออกหมัดฟันศอก ก็คือมีละครครับ รีบข้ามไปสิทธิศักดิ์ โชคดีทุกท่านครับ 

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ พี่ไฟหนาว   คู่เอก ขอจัดหนักไปที่สิบแสน  สิทธิศักดิ์เจอมวยหมัดศอกหนักไม่ได้เลย เมาเสียอาการตลอด  ลุ้นสิบแสนครับ ผมมองว่าเด็ดเลยทีเดียว แต่ถ้าไม่ออกหมัดฟันศอก ก็คือมีละครครับ รีบข้ามไปสิทธิศักดิ์ โชคดีทุกท่านครับ 
ครับ ขอบคุณมาก 
      แต่ในมุมมองของผมว่า น่าเข้าสิทธิศักดิ์ก่อน  ชั้นเชิงมวยดีกว่าสิบแสนเยอะ  ไฟต์ก่อน 3 ยก สิทธิศักดิ์ต่อ 21 31 มาโดนหมัดยก4 ออกอาการเลยแพ้   วิธีเล่น..เข้าสิทธิศักดิ์ ไปก่อน ราคาดีก็ให้ออกตัวบังทุน

ไฟหนาว

คู่3
มวยติดดาว จาก ดีเจจ๊อบ เมืองอำนาจ

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal