เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยปูนเสือ7สี 2 คู่อาทิตย์นี้ รู้ไว้ได้เปรียบครับ...  (อ่าน 8927 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
        คู่แรก มาลัยทอง ช.เรืองรัมย์  VS  เพชรนินจา  พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม    คู่นี้ ใครชนะได้ลุยต่อ คือไปชกกับคนแพ้คู่ที่ 2    ส่วนคนแพ้คู่แรกตกรอบม้วนเสื่อกลับบ้านทันที
        คู๋2..มหาสมุทร  หมูปิ้งอร่อยจุงเบย VS เพชรแสนคม  ศิษย์นายกต่าง  คู่นี้ใครชนะได้เข้ารอบ 4 คน คนแพ้ไปชกกับคนชนะคู่แรก
     คุณชอบใคร ลองฟันธงซิครับ

:dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ผมเอาผลงานการชก มวยรอบปูนเสือ ของนักมวยมวยคู่แรกมาฝาก   ดูจบแล้วกรุณาฟันธงด้วย คุณว่าใครจะชนะ
    https://youtu.be/ZvIe2xPGtWM

ไฟหนาว

คู่แรก เพชรนินจาป่วย แจ้งถอนไปแล้ว  ป๋าให้มาลัยทองชกนอกรอบกับ เพชรมรกต อู๊ดดอนเมือง   แพ้ชนะไม่มีผลต่อมวยรอบ  ตอนนี้มาลัยทองผ่านเข้ารอบไปรอชกกับผู้แพ้คู่ มหาสมุทรกับเพชรแสนคมครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

เพชรมรกต อู๊ดดอนเมือง คู่ชกของมาลัยทอง
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal