เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: Boxing around the mortar tiger ...  (อ่าน 3220 ครั้ง)

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
Boxing around the mortar tiger ...
« เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2019, 11:20 »
สวัสดีครับสมาชิก อาทิตย์นี้มีข้อแนะนำให้ข้อคิดเล็็็กน้อยมานำเสนอ

คุ่แรกมวยรอย มาลัยทอง ชนะผ่านไปแล้ว ดังนั้นไม่มีประโยชน์ที่จะต้องไปแลกใช่ไหม?
แพ้ชนะไม่มีผล ท่านคิดว่าผลใครจะน่าชนะ

คู่สอง..แพ้ไม่ตกรอบ กระแสะแห่เล่น เพชรแสนคม ท่านคิดว่าใครจะเข้ารอบก่อน หรือใครต้องการเข้ารอบทีหลัง ถ้ารู้เอากระสอบมาใส่ตังค์ทั้งประเทศ

เพียงนำเสนอแง่มุมให้คิด มิใช่ชี้นำ
เงินในกระเป๋าท่าน ตัดสินใจเอง

นายช่าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
Re: Boxing around the mortar tiger ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2019, 18:00 »
มาลัยทองไม่น่าแลกเก็บตัวใว้รอบ ชกหน้าประคองตัว
ส่วนมหาสมุทรกับเพชรแสนคม  บักคม114ป.มวยเต็มเวท  :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]:ต้องเข้าก่อนเพราะถ้าแพ้ไปตัดเชือกกับไอ้ทอง งานไม่หมูครับ คู่นี้ผมว่ามหาสมุทรโดนสอนมวยแน่นอน จารย์ชี้แบบใหนลงบอกก่อนมวยชกด้วยนะครับ ตามเสมอ

หมัดหนัก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 0
Re: Boxing around the mortar tiger ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2019, 20:15 »
 :Onion-s-90[1]:มีเหตุผลนะ..เเจ๋วครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal