เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ธนชาติ vs ฟ้าประทาน ( ยิ่งเป็นรองยิ่งน่ารอง ) ความเหมือนที่แตกต่าง  (อ่าน 13755 ครั้ง)

แสนฝาง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 28
ผมเคยพูดเรื่อง กริชเพชร vs เพชรแสนคม คล้ายกับเพชรมงคล vS เอกลักษณ์ ไม่เหมือนมันก็เหมือน

แสนฝาง

สถานการณ์ไม่อยากบรรยาย มันผ่านไปแล้ว แต่กริชเพชรก็จะต้องมาชิง ที่3 เหมือนเพชรมงคล  แต่ใครจะได้ที่ 3 รอดูอาทิตย์หน้า

แสนฝาง

แต่ช่วงนี้ขอพูดถึง ธนชาติ กับฟ้าประทาน ครับ ดวงชะตาช่างคล้ายๆกัน ล่าสุด ต้องถอนไปแล้ว

แสนฝาง

ล่าสุด ธนชาติ ถอนนะครับ บางทีผมพูดแบบผมอาจจะเข้าใจคนเดียว คือ ธนชาติ กับ ฟ้าประทาน ไม่ได้ชกกันนะครับ ( เพียงแต่ผมเปรียบเปรย ชะตาชีวิตนักมวย ) ธนชาติอาจจะดีกว่า ฟ้าประทานหน่อย เหมือนกับนักมวยปูนเสือรายอื่นๆครับ คนที่ได้แชมป์เลิกมวยไปแล้ว แต่คนที่ไม่ได้แชมป์กลับรุ่งกว่า พูดแล้วเรื่องมันยาวครับ มันเป็นเรื่องของดวง นักมวยเก่งอย่างเดียวก็ใช่ว่าจะประสบผลสำเร็จ มันต้องอาศัยดวงด้วย ไม่เชื่ออย่าหลบหลู่

แสนฝาง

จริงๆแล้ว ผมก็ตั้งใจพูดเรื่องดวงของนักมวยนะครับ ทั้งฟ้าประทาน กับ ธนชาติ กำลังจะวิจารณ์ว่าไฟท์นี้ ธนชาติ ถ้าชกอาจจะมีปัญหาบางอย่าง แต่ล่าสุดขอถอนไปแล้ว ทั้งๆที่หลายๆคนมองว่าไฟท์นี้ธนาชาติเป็นต่อ แต่ผมมองว่าอาจจะไม่เป็นเช่นนั้น ดีแล้วครับที่ถอนไป

แสนฝาง

สิทธิศักดิ์ เชื่อว่าเก๋า เอาอยู่

แสนฝาง

กริเพชร แข็งแรงแข็งแกร่ง เล่นไปเลยครับ

แสนฝาง

คู่แรก ยอดบัวงาม
คู่ 2 มังกรหยก
คู่ 3 กริชเพชร
คู่เอก สิทธิศักดิ์
ขออให้สมาชิกทุกท่านโชคดีนะครับ

แสนฝาง

วันนี้เข้าทั้ง 4 ตัว รูสึกมีความสุขมากๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal