เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: (((((....มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7...)))))  (อ่าน 9061 ครั้ง)

NEW_มวยหมัด

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
(((((....มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7...)))))
« เมื่อ: ตุลาคม 27, 2019, 09:38 »
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

หลังการชั่งน้ำหนักมวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7....

:Onion-s-163[1]:คู่เอกชิงชนะเลิศมวยปูนเสือ :Onion-s-163[1]:
     คู่ที่ 4. มหาสมุทร  ฟัด  เพชรแสนคม  วันนี้พิกัด 115   เป็นพิกัดที่เพชรแสนคมคุ้นเคยและเคยชกมา มหาสมุทรปล่อยขึ้นมา  มวยคู่นี้ฝีไม้ลายมือไม่ต่างกันมาก มวยเข่าด้วยกัน เข่าชนเข่าใครจะแกร่งกว่ากัน เพชรแสนคมได้ลูกเตะบังขวาเวลามหาสมุทรเดินเข้าไปหานี่คือลูกได้เปรียบนิด ๆ  คงแลกเข่ากันจนหมดแรง  มวยมาดีทั้งคู่การฟิตซ้อม อยู่ที่จังหวะมากกว่าว่าใครจะชิงจังหวะออกอาวุธได้ดีกว่ากัน ส่วนตัวคิดว่าเพชรแสนคมดีกว่านิดๆ  น่าเสื่อไม่เป็นรอง วันนี้นายกต่างขึ้นถอดมงคลไม่ต้องห่วงเรื่องกำลังใจแลละเงินอัดฉีด  ใครที่คิดว่าจะมีการล้มมวยเพื่อเอาเงินนั้น เรื่องนี้ตัดออกได้เลย นายกต่างเงินนะมีเยอะแล้วมากกว่าหัวหน้าค่ายมวยทุกคนที่มีในเวลานี้ สิ่งที่ต้องการคือชื่อเสียงมากกว่า อยากได้มวยแชมป์มาไว้ที่สกลนคร ใกล้เลือกตั้งนายก อบจ.ใหม่แล้ว กำลังสร้างชื่อ  การซ้อมเพชรแสนคมเต็มที่ไม่ขาดตกบกพร่องอัดฉีดเยอะ ทีมงานไปเมื่อวานนี้ส่วนหนึ่ง วันนี้อีกส่วนขึ้นเครื่องไปตอนเช้า หวังเอาแชมป์กลับมาให้ได้.......ส่วนผมยังชอบ เพชรแสนคม ได้เปรียบรูปร่าง  การออกอาวุธมวย  หน้าเสื่อตัวหนุนที่เต็มที่ เด็กน่าจะมีกำลังใจชกเพื่อให้ได้แชมป์มาแน่ ๆ  ข่าวบอกว่าอัดฉีดไปแล้ว 2-3 แสนบาท แต่มวยก็มีแพ้ชนะได้  แต่ส่วนตัวยังมั่นใจในทีมงาน....เพชรแสนคมครับ....
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

NEW_มวยหมัด

Re: (((((....มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7...)))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2019, 10:09 »
  คู่ที่ 1. วันนี้  กริชเพชร ใส่กับ ฉลามขาว  มวยคู่นี้คู่คี่ในสายตาผมนะ ผมว่ามวยคู่นี้มีนับ มีน็อกแน่นอน ส่วนใครจะน็อกใครไม่รู้ โอกาสไม่ครบยกมีสูง  อาวุธมวยฉลามขาวเหนือกว่าเยอะ เข่าใน เตะซ้าย แรงมาก  กริชเพชรมวยหมัด มีเข่าใน อาวุธมีน้อย ต่อยได้ต่ำกว่ามาตรฐานมากหลังมานี่  แรก ๆ ผมนึกว่าจะได้เข้าชิง ต่อยรอบแรกๆ โหดมาก หลัง ๆ มาไม่เหลือความโหดเลย  เรตฉลามขาวเมื่อเช้าต่อ 3-2  รองครับ ผมอยากให้รอง กริชเพชร  คนที่หล่นก่อนคือ ฉลามขาว โดนหมัดหลับได้  50 -50 มวยคู่นี้ ผมเอียง กริชเพชร หมัดหนักต่อยหล่นก่อนได้  ฉลามขาวเข่าในต้องปลาย ๆ  ไม่รู็ใครจะแย่งกันนอนก่อนใคร....เลือกเอาครับ...แตาราคา 3-2  5-3  ผมรอง.....กริชเพชร....

NEW_มวยหมัด

Re: (((((....มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7...)))))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2019, 10:44 »
  คู่ที่ 2. ก้องเกียรติ ฟัดกับ มังกรทอง  มวยคู่นี้เข่าชนเข่า ก้องเกียรติมีเตะขวางวงนอกเหนือกว่านิด ๆ  แต่หากปล้ำในแล้ว วัดกันที่ความแข็งแกร่ง ว่าใครจะอยู่ใครจะไป  อาวุธมวยก้องเกียรติเหนือกว่า ความแข็งแกร่งมังกรทองได้เปรียบ คู่นี้มองแล้วผมชอบ มังกรทอง ชอบเข่าในหากจับได้แล้วไม่ปล่อย ใครจะทนกว่ากัน  วันนี้พิกัด 128 มังกรทองได้เปรียบนิด ๆ   ต้น ๆ อาจจะคู่คี่ ปลาย ๆ ปล้ำในเมื่อไหร่ได้ลุ้น  วัดไปที่ มังกรทองครับ  มวยคนจัดน่าจะได้เปรียบนิด ๆ  สัปดาห์ที่แล้วมวยคนจัดเข้าทั้ง 3 ตัวเลย วันนี้มีลุ้นอีกตัว รองครับรอง 3 ยกเป็นรองแน่ ๆ  ยก 4-5 ปล้ำเข่าวัดกันไปเลย  ก้องเกียรติจะต้านได้หรือไม่.....รอง มังกรทองครับ  เข่าในแข็งแกร่งกว่า.......

NEW_มวยหมัด

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2019, 10:52 »
  คู่ที่ 3. กล้าศึก กับ วันชนะ   กล้าศึกมวยศอก หมัด โหด  วันชนะมวยเข่าในตั้งรับเก่ง วันนี้กล้าศึกเดินเข้าหามีโอกาสโดนศอกสวน  วันชนะมีเข่าในช้าแต่หนัก กล้าศึกมวยบู๊ดุดันไม่กลัวใคร  มวยคู่นี้ถูกคู่มีโอกาสไม่ครบยก  50-50  เมื่อเช้าวันชนะลดเยอะ ลดนานด้วยแต่ก็ถือว่าเป็นเรื่องปกติ มาทีไรต้องลดนาน  มวยเดินกับมวยตั้งรับ ผมชอบมวยตั้งรับอย่าง วันชนะ  รอโต้ รอสวน มีโอกาสมากกว่า  กล้าศึกหายไปนานจากช่อง 7  วันชนะชกที่นี่เป็นประจำย่อมได้เปรียบ 1 กิ๊ก  วันนี้เข้าไปที่วันชนะ คอยตั้ง บังโต้ รอสวนศอก กล้าศึกมีโอกาสโดน  ปล้ำในก็ไม่เสียเปรียบเพราะได้ใหญ่.....วันชนะครับ มวยเจ้าถิ่น....ต่อให้กล้าศึกเก่งขนาดไหนก็ไม่ใช่เรื่องง่ายที่จะชนะวันชนะ  มวยดาวรุ่งช่อง 7  ตัวนี้  แลกต่อแลก ชนต่อชน เห็นหลายคนแล้วหล่นเพราะโดนศอกและเข่าในมาแล้ว.....วันชนะครับ.....

NEW_มวยหมัด

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2019, 10:55 »
  มวยน่าเล่นวันนี้.... เพชรแสนคม  ปลายๆ แกร่งกว่า แลกเข่าไปเลย...
  มวยน่ารองวันนี้ .... มังกรทอง ได้เวต ได้พิกัด เข่าในล้วน ๆ....
  มวยเสี่ยงดวง....    วันชนะ  วัดกันไปเลย ได้ใหญ่ ยาว ศอกสวนร่วงได้..
  มวยตามบุญตามกรรม... กริชเพชร หมัดน็อกสถานเดียว ต่อยไม่หล่นโดนเข่าใน และแข้งซ้ายอ่วมแน่.....ราคาแพง ๆ  รองไว้...

NEW_มวยหมัด

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2019, 11:20 »
 :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

มวยได้เปรียบสุด ๆ วันนี้   วันชนะ ได้ใหญ่  เจ้าถิ่น อาวุธมวยหนัก...

:Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal