เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยรักมวยชอบช่อง 7 สี  (อ่าน 5747 ครั้ง)

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
มวยรักมวยชอบช่อง 7 สี
« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2020, 10:57 »
มวยรักมวยชอบช่อง 7 สี

🔵กร⭐⭐⭐⭐มวยในเครือคนจัด กระดูกมวยดี ชื่อชั้นการผ่านมวยดีกว่า เข่าแหลมแทงเจ็บ อาวุธมวยครบเครื่องหลากหลายกว่า เดินลุยสาดแข้งแทงแรง เหลี่ยมเชิงดีกว่า มีลูกหักแทงสวย วงในล็อคคอเสียบไส้แรง
ช่วงนี้สภาพร่างกายยังถือว่าเป็นรองคู่ชกอยู่บ้าง
แต่ก็ได้เปรียบตัวใหญ่กว่า ประเภทมวยเข่าเจอเข่า เล่นมวยเข่าตัวใหญ่ไว้ก่อนครับ เพราะเวลาทำมันชัดเจนกว่า
ฟิตซ้อมอยู่กับ พี่แป๊ะ มีนบุรี อยู่ในเครือคนจัดด้วย การบำรุง น่าเสื่อ ตัวเงิน ได้เปรียบกว่าแน่ ต้นๆน่าวัดดวง ต่อเจ้า🔵กร มาก่อนนะครับ ได้เปรียบราคาก็ขยับขยายเอา
ถ้าจะแพ้ ก็แพ้พลิกแพ้สภาพร่างกายการยืนระยะครับ

💗💗💗💗💗💗💗

🔵เพชรอ่าวไทย⭐⭐⭐มวยเคยชนะมา ประเภทเข่าสูงยาว จังหวะฝีมือดี หลักเหลี่ยมสมองมวยดี ลูกจุกจิกเยอะ อาวุธหนักแรง วงในล๊อคคอไล่แขนปล้ำตีแข็งแกร่ง มีลูกฮึดสู้ตลอด สภาพร่างกายมองว่าดีกว่า คู่นี้แรงปลายค่อนข้างดีทั้งคู่ วัดกันที่ลูกเสียดสี และการยืนระยะครับ ได้เปรียบราคา ก็หาทางขยับขยายกันไว้บ้าง

💗💗💗💗💗💗💗

🔴เดชฤทธิ์⭐⭐⭐⭐⭐มวยในรายการ เคยชนะมา ประเภทจังหวะฝีมือดี คล่องครบเครื่อง อาวุธมวยหลากหลาย หนักแรงกว่า มีหมัดมีศอกลุ้นนับน๊อคได้ตลอด เกมส์ต้นๆชอบ 🔴เดชฤทธิ์ นะครับ น่าวัดดวงเข้าไปก่อน 3ยก มีโอกาศกดคู่ชกหล่นล่วงได้ก่อน
วันนี้ถือว่าได้เปรียบครบวงจร ทั้งสภาพร่างกาย ความพร้อม ลูกหนักแรง วันนี้น่าวัดดวงเป็นทีเด็ดได้

💗💗💗💗💗💗💗

🔴เพชรเมืองศรี⭐⭐⭐⭐⭐⭐⭐ มวยเข่าครบเครื่อง อาวุธมวยหลากหลาย ประเภทจุกจิกชกยาก หลักเหลี่ยมสมองมวยดีกว่า มีแข้งคอยดักคอยโต้ตลอด วงในไล่แขนเก่ง ขวางหน้าแทงแรง เกมส์ต้นๆอาวุธมวยดี จัดจ้านกว่า เล่นมาก่อนได้เปรียบครับ วันนี้ต่อน้ำหนัก 2 ปอนด์ ถึงจะเสียเปรียบรูปร่างนิดหน่อย แต่ก็ยังมองว่าน่าจะอาศัยความเป็นมวย ประสบการณ์มวยที่ดีกว่า น่าจะบดเบียดเอาตัวรอดได้ครับ

💗💗💗💗💗💗💗

เล่นมวยทุกวันนี้ต้องระวังให้มากๆ
เข้าตัวถูก อย่าเกี่ยงราคา รีบออกตัวให้ไว
ในเวที ไม่มีคนดู ไม่มีเสียงเชียร์ ไม่มีความกดดัน กรรมการมันจะชูให้ใครชนะก็ได้ ตามแต่ผลประโยชน์ที่เขาได้รับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal