เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยรักมวยชอบช่อง 3 สี  (อ่าน 4338 ครั้ง)

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
มวยรักมวยชอบช่อง 3 สี
« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2020, 11:17 »
มวยรักมวยชอบช่อง 3 สี

🔴เดชเพชร⭐⭐⭐⭐⭐มวยเตี้ยสั้น ตัวเล็กกว่าคู่ชกเยอะ แต่ชื่อมวย กระดูกมวยมาก่อน ราคานำหน้าอาวุธแน่นอน ต้นๆรีบเล่นไปก่อนเลยครับ อาวุธหลากหลายกว่า เตะหนักต่อยแรง บู๊ดุดันกว่า ลุ้นนับน๊อคได้ ยังไงก็มีราคาให้เรา ออกตัวกินแน่นอน

💗💗💗💗💗💗💗

🔵พีระพัฒน์⭐⭐⭐กระดูกมวยดี การผ่านมวยถือว่าดีกว่า
ประเภทตัวเล็ก เปิดเกมส์เดินชนเดินตื้อตลอด อาวุธครบเครื่องหลากหลาย เตะต่อยแรง
เข่าวงในปล้ำตีแข็งแกร่ง บู๊สู้ทรหด กล้าแลกกล้าสวน มีวินาทีทอง ลุ้นนับน๊อคได้ตลอด ชกเวทนี้ความหนักแรงของอาวุธก็ได้เปรียบ
คู่นี้ดูจากการผ่านมวยแล้ว ผมมองว่าไม่น่าจะชกกันได้ แต่คนจัดเขาประกบมาแล้ว ก็น่าจะสูสีครับ เรตเปิดมาก็ไม่ห่าง
ส่วนตัวผมเอง มองว่า น่าเล่น 🔵พีระพัฒน์ เป็นทีเด็ดได้ครับ

💗💗💗💗💗💗💗

🔵โรเบิร์ต⭐⭐⭐⭐น่าลงทุนรองไว้ซื้อขายครับ ประเภทเข่าสูงยาว รูปร่างช่วงชกดูได้เปรียบ สูงยาวใหญ่กว่า วงในมีไล่แขนขวางหน้าบิดตีดี เข่าแหลมแทงเจ็บ เดินชนเดินบู๊ขยันออกอาวุธตลอด แถมเคยชนะมาแล้วถึง 2 ครั้ง
วันนี้ ต่อยที่เวทีอ้อมน้อย
น่าเสื่อ บรรยากาศ สิ่งแวดล้อมดูเป็นรองแน่นอน
แต่ผมยังชอบลูกขยันและหัวใจของเด็กคนนี้ครับ
ลงทุนรองไว้ก่อน น่าจะซื้อขายทำกำไรได้

💗💗💗💗💗💗💗

ผมก็ไม่รู้ตัวชนะที่แน่นอน
เป็นเพียงมุมมองและความชอบส่วนตัว เท่านั้นครับ
ชอบก็ตาม ไม่ชอบก็สวนครับ
มวยทุกตัว มีแพ้ได้ ชนะได้
มวยล้ม มวยของ มวยโดนยา
ไม่มีใครรู้จริงครับ
ผมเน้นให้เล่น ซื้อขายบังทุน
เอาเงินกลับบ้านไปฝากลูกฝากเมียครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal