เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยรักมวยชอบช่อง 7 สี  (อ่าน 5706 ครั้ง)

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
มวยรักมวยชอบช่อง 7 สี
« เมื่อ: สิงหาคม 23, 2020, 11:19 »
มวยรักมวยชอบช่อง 7 สี

🔵ฟ้าวิเศษเล็ก⭐⭐⭐⭐
มวยเข่าในเหนียว เปิดเกมส์เดินชน สาดแข้งแทงเข่าแรง ขวางหน้าแทงยัดไส้ดี บู๊ดุดัน กล้าแลกกล้าสวน มีลูกฮึดสู้ตลอด
วันนี้ได้เปรียบเวทชกที่ใหญ่กว่า แถมยังสูงยาวกว่าด้วย
เพียงแต่เกมส์ต้นๆต้องบังหมัดบังศอกดีๆ เพราะคู่ชกมีหมัดลุ้นเช็คบิลได้ตลอด
ถ้าเกมส์ต้นๆไม่โดนหมัดหล่นไปซะก่อน เกมส์ปลายๆเสียดสีไปแล้ว มองว่ามวยเข่าตัวใหญ่ แข็งแกร่งแข็งแรงกว่าครับ
ความหนักแรงของอาวุธ มวยเวทใหญ่ได้เปรียบกว่าแน่นอน
น่าเล่นมาก่อนนะครับ วัดกันที่การยืนระยะ

💗💗💗💗💗💗💗

🔴กริชเพชร⭐⭐⭐⭐⭐
มวยตัวเล็ก เตี้ยสั้นกว่า แต่เป็นมวยประเภทอาวุธหนัก บู๊ดุดัน เตะขาต่อยหมัดแรง ปล้ำรัดตีดี ต้นๆจัดจ้าน ฝีมือครบเครื่อง ขยันเปิดเกมส์เดินเตะต่อยเจาะยางเก่ง ออกอาวุธรวดเร็วแม่นยำ มีวินาทีทอง ลุ้นนับน๊อคได้ตลอด เกมส์ต้นๆน่าวัดดวงรองมาก่อนนะครับ
ไฟต์นี้คู่ชกทำน้ำหนักเยอะด้วยครับ ถึงคู่ชกจะตัวใหญ่กว่าก็จริง แต่ผมมองว่าปลายๆก็อาจจะเร่งไม่ขึ้น

💗💗💗💗💗💗💗

🔵เทพบุตร⭐⭐⭐มวยเคยพลิกแพ้มา เมื่อ 5 ปีที่แล้ว อยู่ในเครือคนจัด น่าเสื่อดี ฝีมือครบเครื่อง ตั้งรับจับทางเก่ง เป็นมวยถนัดซ้าย เตะซ้ายต่อยซ้ายแรง อาวุธมวยจัดจ้าน ลูกจุกจิกเยอะ มีศอกลักไก่ลุ้นนับน๊อคได้ ไอคิวสมองมวยดีกว่า กระดูกมวยดีเก๋าเกมส์กว่า
ต้นๆยังไง ผมก็มองว่าจ้าว 🔵เทพบุตร ไปก่อนแน่นอนครับ
ได้เปรียบราคาแล้วค่อยหาจังหวะบังทุนเอา
เพราะอายุก็มากแล้ว คู่ชกหนุ่มแน่นกว่าเยอะ ปะทะกันไปสภาพร่างกายเป็นรองคู่ชกแน่นอน

💗💗💗💗💗💗💗

ผมก็ไม่รู้ตัวชนะที่แน่นอน
เป็นเพียงมุมมองและความชอบส่วนตัว เท่านั้นครับ
ชอบก็ตาม ไม่ชอบก็สวนครับ
มวยทุกตัว มีแพ้ได้ ชนะได้
มวยล้ม มวยของ มวยโดนยา
ไม่มีใครรู้จริงครับ
ผมเน้นให้เล่น ซื้อขายบังทุน
เอาเงินกลับบ้านไปฝากลูกฝากเมียครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal