เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยรักมวยชอบช่อง 3 สี  (อ่าน 4430 ครั้ง)

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
มวยรักมวยชอบช่อง 3 สี
« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2020, 11:05 »
มวยรักมวยชอบช่อง 3 สี

🔵นาคี⭐⭐⭐⭐มวยฝีมือครบเครื่อง ดักสาดแข้งแรง เดินลุยเดินบู๊ สู้ทรหด มีลูกเตะขาเจาะยาง คอยเขี่ยทำลายจังหวะคู่ชกตลอด หมัดศอกคมออกได้จุกจิก วงในขวางหน้าค้ำตีดี แข็งแกร่งแข็งแรง หัวจิตหัวใจดี อยู่ที่ว่าจะกลัวรุ่นพี่รึป่าว ถ้าไม่กลัวสนุกแน่นอนครับ ต่อยเวทีนี้น่าเสื่อดีตัวเงินดีกว่า ต้นๆเป็นรอง ผมแนะนำให้ลงทุนรองมาก่อนครับ

💗💗💗💗💗💗💗

🔴ไท⭐⭐⭐ชอบตามเรตตามกระแสครับ มวยอาวุธหนัก เกมส์ต้นๆมีหมัดศอกคม ลุ้นเช็คบิลได้ตลอด บู๊ดุดัน หัวจิตหัวใจดี
3ยกเล่นมาก่อนได้นะครับ ไม่นับไม่น๊อคค่อยหาทางขยับขยายกันเอา

💗💗💗💗💗💗💗

🔴เพชรทวี⭐⭐⭐⭐⭐มวยฝีมือดีด้วยกันทั้งคู่ แต่ว่าต่อยกลางวัน เวทพิกัดนี้ 🔴เพชรทวี ดูได้เปรียบกว่า ต่อยสบายกว่าครับ
คู่ชกต่อยเวทใหญ่กว่า อาวุธออกได้หนักแรงกว่าก็จริง แต่วันนี้มองว่าคุมน้ำหนักมาเยอะ แถมชกกลางวันด้วย ผมมองว่าเร่งลำบากครับ เกมส์ต้นๆเข้า🔴เพชรทวี มาก่อนครับ ได้เปรียบราคา ค่อยแต่งตัวกันทีเอา

คู่นี้มีโอกาสพลิกสูง มีจังหวะบังกิน ต้องรีบๆบังนะครับ

💗💗💗💗💗💗💗

ผมก็ไม่รู้ตัวชนะที่แน่นอน
เป็นเพียงมุมมองและความชอบส่วนตัว เท่านั้นครับ
ชอบก็ตาม ไม่ชอบก็สวนครับ
มวยทุกตัว มีแพ้ได้ ชนะได้
มวยล้ม มวยของ มวยโดนยา
ไม่มีใครรู้จริงหรอกครับ
ผมเน้นให้เล่น ซื้อขายบังทุน
เอาเงินกลับบ้านไปฝากลูกฝากเมียครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal