เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 2มวยใช่จับไว้ได้ลุ้น7สีวันนี้ เปิดหัวทำทุน+ ทีเด็ดคู่เอกจาก6เซียนดัง !!  (อ่าน 10388 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
2มวยใช่จับไว้ต้องได้เงิน..ครับFC    คนแรก  สิงห์สยาม พีบุญหลาย  ไอ้เคี่ยมพันธุ์ดุจากใต้  เตะต่อยหนัก ชั้นเชิงดี เป็นมวยฝีมือ ไอคิวดี เข่าในไม่เท่าไหร่ แต่ลูกป้องตัวมวยเข่าสุดยอด มีลูกขวางหน้าดันแทง  วันนี้ มวยเข่าอย่าง พรพรหม ช.ห้าพยัคฆ์ ลำบากแน่  เล่นไปครับ เรตเปิดแพงก็ต้องเล่น  ผมมองว่า ใสปิ๊ง..ครับ
    คนที่2 ชอบมวยแทน อีที ทีเด็ด 99...ระดับแชมป์7สี ซ้อมรอรายการสม่ำเสมอ  เจอกับ ครบสูตร แฟร์เท็กซ์มวยในรายการ หมัดหนักเตะซ้ายแม่นยำ   มวยสไตล์นี้อีทีเจอมาบ่อยๆ  หากเป็นรอง รองอีที  รองไป..อีทีครับ  กลัวเรตจะเปิดเป็นต่อเท่านั้นแหละ..ไม่ว่าเป็นต่อเป็นรอง ก็ต้องเล่นครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยเปิดหัวทำทุน   อยากได้เท่าไหร่ ใส่ยาวๆ แพ้ยากครับ  ผมมองว่าใสปิ๊งครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่เอกวันนี้ 6 เซียนดังฟันธงให้แล้ว อยู่หน้าตู้ คุณต้องตัดสินใจเอง  นี่คือตัวช่วยครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

คู่เอกวันนี้  ผมชอบ อีที  ทีเด็ด99  มวยแทนครับ... เจอกับมวยในรายการคือ ครบสูตร  แฟร์เท็กซ์ ซึ่งไฟต์หลังโชว์ฟอร์มไว้แจ๋ว    ส่วนอีทีถึงล่าสุดจะแพ้มา แต่เจอคู่ชกที่ตัวใหญ่กว่าเยอะ จากนั้นก็ฟิตซ้อมอยู่ที่ค่าย ทีเด็ด 99  รอรายการมาโดยตลอด    ชกกับมวยสไตล์ครบสูตร อีทีไม่กลัว เพราะเจอมาเยอะ   สรุปว่า น่าเล่น อีทีครับ    มวยแทนเรตน่าจะเป็นรอง แต่ดันเปิดให้ อีทีเป็นต่อ 54..งงจัง   ยังงัยก็เล่นอีทีไป ต้องได้เงินใช้ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เรตแพงทุกคู่เลยพี่น้องเอ๊ย..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

คงเป๋าตุงกันถ้วนหน้านะครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal