เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 2มวยใช่จับไว้ได้ลุ้น7สีวันนี้ เปิดหัวทำทุน และทีเด็ดคู่เอกจาก6เซียนดัง !!  (อ่าน 8255 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
2มวยใช่จับไว้ต้องได้ลุ้น..ครับ FC          คนแรก ยอดมนุษย์ นายกเอท่าศาลา จอมบู๊จากนครศรีธรรมราช เคยชนะ เพชรสังวาลย์ ส.สมานการ์เม้นท์ มาแล้ว แบบเส้นยาแดงผ่าแปด ครบยกต่างวิ่งชูมือ ราคาอยู่เพชรสังวาลย์ 21 แต่กรรมการชูมือให้ยอดมนุษย์ชนะ  วันนี้ผมออกไปที่ยอดมนุษย์จะย้ำแค้น ชนะอีกหน อีกอย่างค่าย ส.สมานการ์เม้นท์ อยู่ในช่วงขาลง มวยดังในค่ายแพ้กราวรูด ผมมองแบบนี้แหละครับ ยังงัยเกมส์เบียดแน่นอน มีจังหวะออกตัวกิน 2 ข้างได้แน่นอน
        คนที่2 เพชรบ้านไร่ สิงห์มาวิน ฟอร์มดี ได้ชกเคลื่อนไหวร่างกายตลอด วันนี้เจอกับ สายันต์เล็ก ส.สละชีพ(ส.สายยันต์ยิม)มวยเก๋าส์กระดูกดี ฝีมือดีนอกได้ในเหนียว แต่นานๆชกที  ถือเพชรบ้านไร่ไว้ได้เปรียบครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

เปิดหัวทำทุน เล่นมวยรอง รองไว้ต้องทำใจ คู่ชกปราดเปรียวว่องไว พลิ้ว เตะซ้ายโคตรแม่น  เกาะในได้เมื่อไหร่ได้เฮแน่ ต้องฝ่าดงตีน กินท้ายๆ หากเข้าไม่ถึงตัว แพ้ครับ แต่มวยตัวนี้ความพยายามลูกบ้าลูกบู๊เยอะ ผมว่าเกาะได้ รองไปซิครับ

ไฟหนาว

คู่เอกวันนี้ ดูไว้ครับ ก่อนตัดสินใจลงทุน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal