เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 3สีวันนี้ เปิดหัวทำทุน 2มวยใช่ พร้อมคู่เอกที7เซียนฟันธงให้ที่นี่!!  (อ่าน 6274 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
เปิดหัวทำทุน..ลุ้นมวยรองกันนะครับ FC
        เดชเพชร เดชเพชรสีทอง  ชื่อเดิม ขวัญใจ นกแก้วรีสอร์ท  เก๋าส์เกม เตะต่อยหนักแรง บู๊สู้ยันป้าย วันนี้เจอนักชกรุ่นน้อง ที่หนุ่มกว่า สดกว่า คือ นาคี ศิริลักษณมวยไทย  เตะเข่าหนัก หน้าเสื่อหมาน้อย อุดร ช่อง3ไม่ธรรมดา  เดชเพชรเป็นรองแน่  รองไปครับ เผลอๆสายต่ำทำงาน  สำหรับผม ไม่รองนอนไม่หลับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

2มวยใช่ จับไว้ได้ลุ้น วันนี้มันต้องวัดดวงกันละครับ
          คนแรก ผมออกไปที่ ยอดชัย หยกขาวมวยไทยยิม จังหวะฝีมือ เตะต่อยหนักแรง พลิ้วเก๋าเกมส์ดี เข่าในมีขวางแทงสู้ ส่วนคู่ชกบัวเขียว ป.เปาอินทร์ มวยสูงยาวเข่าแหลม ชกมวยรอบยังไม่ชนะใคร วันนี้ต้องชนะน็อคเท่านั้นจึงจะได้เข้ารอบ ถ้าชนะคะแนนก็ตกรอบ คงต้องสวมหัวใจสิงห์เข้าสู้ เพื่อเอาชนะน้อคให้ได้ เกมคงออกมาแบบบัวเขียวเดินให้ยอดชัยดักเตะดักแทง เล่นยอดชัย สบายใจกว่า

คนที่2  ผมออกไปที่ ยอดไอคิว พีเคแสนชัยมวยไทยยิม  จังหวะฝีมือ สมองมวยเหนือกว่าคู่ชก แต่เสียเปรียบที่รูปร่างเตี้ยกว่า  คู่ชกคือ เฮอคิวลิส ว.จักราวุฒิ(เพชรสี่หมื่น) แชมป์เข็มขัด2เส้น รูปร่างสูงยาว เข่าแรงแทงหนัก เกมเบียดคู่คี่ สูสี   ผมชอบเด็กเสี่ยแขก ซ้อมหนักซ้อมดีหวังเข้ารอบลึกๆ มีความตั้งใจสูง วันนี้น่าเล่นครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ยอดเยี่ยมครับพี่แดง :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

อย่าเพิ่งชมนะน้องเสือดำ ขอให้รู้ผลก่อนนะ พี่ก็หวังว่ามวยที่ให้ไว้จะเข้าเป้า แต่ช่อง3 รู้ๆอยู่มวยพลิกตลอด ยังงัยเล่นไว้ก็ต้องออกตัวบังทุนไว้ดีที่สุดน้องเอ๋ย  ว่าแต่สบายดีนะน้องนะ ไม่ได้คุยกันเลยหนอเรา
 :Onion-s-2[1]:

ไฟหนาว

มวยคู่เอกวันนี้ เป็นมวยรอบอีซูซุ เป็นการชกระหว่าง ยอดไอคิว พีเคแสนชัยมวยไทยยิม(ส.ธนาเพชร)กับ เฮอคิวลิส ว.จักราวุฒิ(เพชรสี่หมื่น)  มาดูมุมมอง และการฟันธงของ 7 เซียน ที่เจาะลึกหาข้อมูลมาฝาก  เป็นตัวช่วยที่คุณต้องติดตามผลงาน  อยู่หน้าตู้คุณต้องตัดสินใจเองว่าจะลงทุนมุมไหน เชิญครับ

ไฟหนาว

เรตเช้า
เดชเพชร ต่อ 10/9
ยอดชัย ต่อ 54
เฮอคิวลิส ต่อ 11/8
น้องโรส  เสมอ

ไฟหนาว

คู่2 ยอดชัยต่อ 54
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

คู่3 คู่เอก  เฮอคิวลิส ต่อ 11/8....รองไปเลยครับ

ไฟหนาว

เรต
คู่แรก ผมคิดว่า เดชเพชรเป็นรอง โต๊ะกับเปิดเป็นต่อซะงั้น  งัยก็เข้าไว้ก่อนละกันที่ เดชเพชร  หายไปแล้วเลยอัน3 หาทางขยับขยายเอานะ เพราะเดชเพชร(อายุ25ปี)กรำศึกมาเยอะ การยืนระยะอาจเป็นรองนาคี(อายุ19ปี)  เล่นฝังไม่ได้ นอกจากนาคีจะม่อยกระรอกไปก่อนอัน4..555...

ไฟหนาว

เรตเปลี่ยน
นาคี เสมอ....  ผมยังชอบเดชเพชรครับ
ยอดชัย  11/6
เฮอคิวลิส 53..รีบรองไปครับ
ยอดธงชัย  เสมอ

ไฟหนาว

ขอแก้ไขเรต คู่2
ยอดชัย ต่อ 11/8  น่าต่อครับ

ไฟหนาว

ช่อง GMM25
คู่แรก  เพชรกลางนา ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์  ลดน้ำหนักเยอะหน่อย แต่ชก 16.30 น.ฟื้นทัน คู่ชกคือสายลม ส.โสภา มาน้ำหนักขาด  คู่นี้เบียดไปมา ผมชอบ เพชรกลางนา  จะได้รับการชูมือครับ
รองคู่เอก ผมออกไปที่ ซุปเปอร์เล็ก จิตรเมืองนนท์  ยิ่งชกยิ่งเก่ง เข้าไว้ก่อนได้เปรียบครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal