เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 3สีวันนี้ เปิดหัวทำทุน 2มวยใช่ พร้อมคู่เอกที7เซียนฟันธงให้ที่นี่!!  (อ่าน 7017 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
เอาไปเลย เปิดหัววันนี้ ดูว่าพลาดยากส์
        เพชรกาฟิวส์ จิตรเมืองนนท์ ฟอร์มเก่งเริ่มเข้าฝัก พร้อมลุยเพื่อแม่เอ๋  ส่วนคู่ชกคือเพชรดำ ช.โคว้ยู่ฮะอีซูซุ เตะต่อยหนัก  วันนี้จับเพชรกาฟิวส์ไว้ ได้แล้วนั่งจิบเบียร์รอรับตังค์ครับ FC
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

2มวยใช่จับไว้ได้ลุ้น..วันนี้ต้องวัดดวง...
    คนแรก ผมออกไปที่แชมป์ หาญพล ก.สุวรรณทัต  ประเภทเตะเข่ารุนแรง เกาะได้แทงกระจาย วันนี้เจอกับนักชกหนุ่มฟอร์มสดจากลำปาง สไตล์พลิ้วเตะต่อยหนัก เข่าในมีขวางแทงสู้   เกมเบียดมีโอกาสพลิกสูง ยังงัยก็จับแชมป์ไว้ก่อน ชกช่อง3 ได้เปรียบเวทีแคบ ฝากไว้นิด ออกตัวบังทุนกันหมากัดด้วยครับ
        คนที่2 ผมดูว่า เพชรมณี ภ.หลักบุญ เตะต่อยหนัก ศอกคม ในขวางแทงสู้  เคยแพ้คู่ชกคือ เอ๊กซ์ตร้า ศิริลักษณ์มวยไทย ประเภทสูงยาวเข่าแรงแทงหนัก ชกกันคราวก่อนเกมเบียดสูสี3ยกแรก แต่ยก4เอ๊กซ์ตร้าเร่งประกบในตีเข่า ยก5 เอ๊กซ์ตร้าดักเตะดักแทง ครบ3ยก ชนะคะแนน   สำหรับวันนี้ผมออกรองไปที่มวยมีความพยายามสูง ดักฟันศอกดีๆ มีโอกาสล้างแค้นได้ รองไปครับ ได้ลุ้น ได้เฮแน่
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

คู่เอกวันนี้ สูสีครับ  สำหรับ รอง เพชรมณี ออกตัวได้แน่..

ไฟหนาว

ศึกจิตรเมืองนนท์ 16.30 น
  ผมฝากฝากเล่น 2 คน  คนแรก สายลับจิ๋ว จิตรเมืองนนท์ เตะต่อยซ้ายหนักแรง 3-4ไฟต์หลังชนะรวด  จัดไปครับ..เอาเงินไปเที่ยวงานลอยกระทงคืนนี้
    คนที่2 สะแกงาม จิตรเมืองนนท์ เดินเตะขาต่อยหมัด บู๊สู้ดี ฝีมือเป็นรอง บันลือฤทธิ์ ศิษย์วัชรชัย แต่ลูกบ้าและหัวใจสู้เหนือกว่า เคยฃนะมาแล้ว วันนี้ย้ำแค้นครับ

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ไม่เล่น นอนไม่หลับครับ..โล้นซ่าส์..สะแกงาม
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

สะแกงาม ทำเจ็บเลย..ไม่ว่ากันนะ FC พรุ่งนี้เอาคืนครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal