เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7สีวันนี้ เปิดหัวทำทุน 2มวยใช่ ตบท้ายคู่เอก ที่นี่ครับFC!!  (อ่าน 8356 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
เปิดหัวทำทุน มองว่าคุ้นเคยสนาม ชื่อเสียงข่มคู่ชกครับ FC
   ผมออกไปที่ มเหศวร เอกเมืองนนท์(ศิษย์หนุ่มน้อย) เคยชกมวยปูนเสือ ประเภทนอกได้ในดี มีลุ้นตลอด ชก7สีเหมือนชกในบ้าน  คู่ชก เกียรติเพชร เกียรติชัชนันท์ เตะเข่ารุนแรง ฟอร์มสด แต่ชก7สีครั้งแรก โอกาสตื่นสนามมีสูง  เล่นไปครับ มเหศวร วันนี้มองว่าดีกว่าคู่ชกหลายขุมครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

2มวยใช่จับไว้ได้ลุ้น
  คนแรก ทองพูน เพชรปตอ บู๊บ้ากล้าแลก กล้าชน ไฟต์นี้ฟิตมาสู้ เจอกับ ดาวรุ่งรุ่นใหม่ ต้นกล้า เก้ามวยไทยจังหวะฝีมือดี มีลูกหนัก  ผมออกไปที่มวยเจ้าถิ่น ชก7สีประจำ ถึงฟอร์มหลังจะแย่ แต่ก็ยังดีกว่าคู่ชก ที่เพิ่งเข้ามาชก7สีครั้งแรก บดเบียดกันไป ทองพูนเก๋าส์ เอาอยู่ครับ
    คนที่2 ผมออกไปที่ ธนญชัย แฟร์เท็กซ์(สมหวังไก่ย่าง) ฟิตซ้อมค่ายแฟร์เท็กซ์ ข่าวว่าเสี่ยบรรจงซื้อตัวมา 5 แสนบาท  วันนี้เจอคู่ปรับเก่าที่ตัวเองเคยชนะมา 3 ครั้ง คือ ทักษิณเล็ก ศิษย์อโณทัย ข่าวว่าซ้อมอยู่ค่ายศิษย์มนต์ชัย กาญจนบุรี  เจอกันวันนี้ผมว่าดูหนังม้วนเก่า จัดไปครับ ธนญชัย..ฉลองสีเสื้อใหม่..ได้รับการชูมือ..เล่นไปครับ อย่าคิดมาก

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

คู่เอก...

ไฟหนาว

ทองพูน มาน้ำหนักขาด .8ป.  ซื้อที่หัวใจละครับ..เพราะเป็นการต่อน้ำหนักให้ต้นกล้า..ทางที่ดีเล่นแล้วออกตัวครับ

ไฟหนาว

รองคู่เอก ผมชอบ ทับทิมทอง..แต่ก็คู่คี่ กินท้ายๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal