เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 3สีวันนี้ เปิดหัวทำทุน 2มวยใช่ พร้อม7เซียนฟันธงคู่เอก ดูที่นี่!!  (อ่าน 6393 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
เปิดหัวทำทุน..มีเสียวแน่  รอนิดนะครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

มาแล้วครับ
 เปิดหัวทำทุน
         เพชรทรงพล ศิษย์พนมทอง ชื่อเดิม ม้ง  ศิษย์พนมทอง  มวยบู๊เตะเข่ารุนแรง มีความมุ่งมั่นในเกมสูง ฟิตซ้อมค่าย ส.สมานการ์เม้นท์  วันนี้เจอคู่ชกคือ เจริญชัย จ่าอู๊ดชะอวด จังหวะฝีมือเหลี่ยมเชิงดี เก๋าส์เกม  รูปเกมเบียดคู่คี่สูสีแน่ พลิกไปพลิกมา  แต่ผมยังชอบความหนุ่มสดของเพชรทรงพล   เรตเปิดเป็นรองแน่  รองไปครับ..ช่อง3 มวยพลิกง่าย ลุ้นมวยรอง ลงทุนน้อยได้เยอะ แถมออกตัวได้..

ไฟหนาว

2มวยใช่ จับไว้ต้องได้ลุ้น..
       คนแรก ยอดเพชร เอ็นนี่มวยไทย เตะเข่าหนักรุนแรง อายุ 19 ปี จากอุบลราชธานี เคยแพ้คู่ชกคือ เพชรลำพูน บำรุงศิษย์ อายุ 24 ปี จาก ลำพูน  ล่าสุดชกกันที่เวทีมวยราชดำเนิน  เกมวันนั้นยอดเพชรเดินช้า โดนเพชรลำพูน ดักเตะดักแทง โดยเฉพาะเดินรับตีนซ้ายตลอด จนยกสุดท้าย ยอดเพชรเดินเร็วเข้าประกบตี เพชรลำพูนทำท่าหนีไม่ออก ครบยกเพชรลำพูนชนะ  เจอกันวันนี้ หากยอดเพชรเดินเร็ว ประกบตีได้ โอกาสพลิกเกมชนะได้มีสูง เพราะช่อง3เวทีแคบ น่ารอง..ยอดเพชร..น่าล้างแค้นได้
        คนที่2  เล่นไปที่ ยอดไอคิว พีเคแสนชัยมวยไทยยิม  เคยชนะ เพชรธงชัย ทีบีเอ็มยิม  มาแล้ว วันนี้ชนะอีกครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่เอกวันนี้ ไม่ต้องคิดมากครับ 

ไฟหนาว

ดูรูปร่างเนื้อตัว ยอดไอคิว..เพชรธงชัย..เมื่อเช้า

คนน่าน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
เพชรธงชัย ใหญ่มากครับเวทีอ้อมน้อยแคบด้วย อันตราย

ไฟหนาว

เรตขณะนี้
เจริญชัย  74......รองไปครับ
ยอดเพชร  54   รีบต่อ
ยอดไอคิว  21...ไม่ต้องรีบต่อ รอเล่นราคาตื้นๆ
ปลุกเสก  54

ไฟหนาว

ช่อง3 มวยพลิกสมชื่อ  ถ้าใครออกตัวไม่เป็นหมดดากครับ
   ช่องจิตรเมืองนนท์ ก็คู่คี่มาก
คู่แรก  น่ารอง ยอดหนึ่งอุบล..แพ้มาหลายไฟต์ วันนี้เจอมวยหมัด ถ้าขยันเตะ ขยันเข่า เกิดได้ครับ
คู่2  เข้ามเหศวรก่อน เคยชนะน็อคคู่ชกมาหน แต่คู่คี่
คู่3 เข้าเพชรทมิฬก่อน ฟิตซ้อมจิตรเมืองนนท์ เชื่อถือได้ คู่ชกคือ เมืองทรัพย์ มาอ้วน กล้ามเนื้อไม่ค่อยมี คู่คี่ พลิกไปมา  ผมมองว่า เพชรทมิฬยืนระยะดีกว่า
คู่4 ขอบ ยอดขุนศึก
  มวยเบียด ออกตัวบังทุนด้วย โชคดีครับ

ไฟหนาว

เพชรทมิฬ ดูแล้วร่างกายดีกว่าครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal