เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7สีวันนี้เปิดหัว 2ตัวใช่ ใส่คู่เอก ..Tเด็ดGMM25&อัมรินทร์34 !!  (อ่าน 13094 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
พบกัน หลังรู้ผลชั่งน้ำหนัก เช้านี้ครับ FC
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
รอครับพี่บ่าว :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

เสือดำ 104

เพชรโฟกัส คู่ชกหายไปนานครับ น่าเล่นมั๊ยครับพี่
พงษ์ศิริ  ถ้าไม่พลาดโดน นับ น็อค ก่อน ปลายๆ เอาอยู่มั๊ยพี่
:dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

เปิดหัว...
   ผมออกไปที่ แหลมสิงห์ ส.เดชะพันธ์  เตะเข่าดี เคยแพ้คู่ชกคือ ชนะเพชร เกียรติเจริญชัย แบบคู่คี่สูสี ชนะเพชรเป็นมวยขยันออกอาวุธ  วันนี้ถ้าแหลมสิงห์ขยันออกอาวุธ เดินแลกเดินชน น่ารองมาก  เรตเป็นรองแน่  รองไปครับ วันนี้น่าแก้มือได้..เพราะตั้งใจฟิตซ้อมมาแก้มือ เพราะคาใจผลการตัดสินครั้งก่อน..

ไฟหนาว

2มวยใช่ จับไว้ได้ลุ้น
      คนแรก  เพชรมงคล ศูนย์กิฬาห้วยต้ม  เตะต่อยเข่าในรุนแรง โด่งดังจากมวยปูนเสือ ขวัญใจ7สี หลังโควิต ฟอร์มแย่แพ้มา2ไฟต์ติด กลับคืนถิ่นเก่า ที่นี่เพชรมงคลชกดีเป็นพิเศษ  วันนี้เจอกับ เพชร พรัญชัย เตะต่อยหนัก เข่าในดี แข็งแรงรวดเร็ว ฟอร์มเจ๋ง  เอาว่าชื่อเสียงเพชรมงคลดีกว่า  เกมเบียดแน่ ใครพลาดเป็นลง  ผมยังมองว่า เพชรมงคลลูกหนักแรง หัวจิตหัวใจดวงโตกว่า ไม่โดนหมัดกลิ้งไปก่อน บดเบียดไปดีกว่าแน่ เล่นไป..เพชรมงคล..วันนี้เกิดได้  เรตเป็นต่อ 54  น่าต่อ..
       คนที่2  เสมาเพชร แฟร์เท็กซ์ (ส.เชาวลิต) ซ้ายฟ้าผ่า แชมป์เสือตัวที่12  ห่างหายไปจากจอไปเป็นทหาร2ปี ปลดประจำการแล้ว กลับไปชกมวยท็อปวัน สังกัดค่ายแฟร์เท็กซ์ พัทยา  สภาพร่างกายดี ชกมวยท็อปวันชนะรถเหล็ก พีเคแสนชัยมวยไทยยิม  วันนี้ชกกับ  พงษ์ศิริ เพชร ปตอ ทุกวันนี้เป็นทหาร นักชกจอมบู๊ที่เราคุ้นตาดี   เรตตอนนี้เปิด พงษ์ศิริ ต่อ 11/8    ผมว่าน่ารอง..ซ้ายฟ้าผ่า  วันนี้ได้ลุ้นแน่ เตะต่อยหนัก ประสบการณ์ดี ไม่มีม้วนเดียวแน่  ที่เกจิบอกว่าพงษ์สิริไม่แพ้มวยหมัด ผมว่าไม่แน่เจอเต็มๆร่วงได้ เหมือนแสนศิริโดนสิงห์สุริยาสอยหลับคาเวที   สรุบว่า รองไป..เกมพลิกได้ครับ

ไฟหนาว

มวยดีวิถีไทย ช่อง GMM25...
..เพชรฉายแสง..
   ...ยอดวิทยา....

ไฟหนาว

คู่เอก7สี

ไฟหนาว

เรต
เพชรฉายแสง  32
เพชรสยาม  32
ยอดวิทยา  11/8
อำนวย้ดช  32

ช่อง7
ชนะเพชร  10/9
โฟกัส  54
เพชรมงคล  54
พงษ์ศิริ  11/8

ไฟหนาว

เพชรโฟกัส คู่ชกหายไปนานครับ น่าเล่นมั๊ยครับพี่
พงษ์ศิริ  ถ้าไม่พลาดโดน นับ น็อค ก่อน ปลายๆ เอาอยู่มั๊ยพี่
เพชรโฟกัส..ซ้อม พีเด อยู่กับเสี่ยแขก
พงษ์ศิริ ชกมวย5ยกอยู่ เสมาเพชรไปชกมวยท็อปวัน 3ยกประจำ   เกมไม่ห่างน้อง พี่ชอบเสมาเพชรนะดูว่าน่ารอง
 :dookdik_smile-circle_94[1]:

ไฟหนาว

ที่ชอบ7สีวันนี้
..แหลมสิงห์..เพชรโฟกัส..เพชรมงคล..เสมาเพชร..ครับ

เสือดำ 104

ขอบคุณครับพี่แดง :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ช่อง34 อัมรินทร์
  เล่นไป..จอร์จ พรัญชัย...รุ่งนภา ปิ่นสินชัย....ไปเอาเงินกันครับ FC
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่2 ช่อง34 อัมรินทร์
       ปฏักทอง VS จ้าวจ๋อ  มวยคู่นี้เคยชกกันมา..ปฏักทอง(เฮอริเคน ส.เดชะพันะ์) เคยชนะมาแล้ว  ส่วนตัวผมยังมองว่า ปฏักทองน่าเล่นมากกว่า  ระยะนี้ดวงค่าย ส.เดชะพันธ์ เริ่มกลับมาแรงอีกหน  เมื่อกลางวัน7สี แหลมสิงห์ก็ชนะ  วันนี้กองเชียร์ปฏักสยามเต็มมุมแดงแน่..น่าลุ้นครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณFC ที่ติดตามผลงานของผมและทีมงาน  ตั้งแต่สัปดาห์หน้าทุกเสาร์อาทิตย์ FCจะได้มวยตู้ทุกช่องเอาไปลุ้นไปรวยกัน   กระทู้เดียวได้ข้อมูลทุกช่อง  แต่ผมจะเน้นช่อง3 และ 7  ช่องอื่นจะคัดมวยเด็ดให้ไปลุ้นกัน รับประกันมันแน่ๆครับ  และขอเน้นว่า กระทู้นี้ ไม่ต้องรอนาน..เพราะผมไม่ใช่คนแบบว่า โพสต์แล้วรอคนเข้ามาดู..นี่คือ สไตล์ผมครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal