เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 3สีวันนี้เปิดหัว2ตัวใช่ ใส่คู่เอกเด็ด7เซียน&นักชกยกนิ้วให้GMM25 ที่นี่!!  (อ่าน 8432 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
หวัดดีครับมาแต่เช้าเลย

ไฟหนาว

หวัดดีครับมาแต่เช้าเลย
สบายดีนะน้อง  เมื่อไหร่จะได้พบกันล่ะ ขอบคุณนะที่เข้ามาทักทาย
เปิดหัวทำทุน
     ผมออกไปที่ น้องโรส อ.อัจฉริยะ  ไฟต์ที่แล้วเพิ่งกลับมา ร่างกายไม่เข้าที่เข้าทาง โดนน็อคแถมหน้าแหกเสียสวยไปเลย ไฟต์นี้ตั้งใจฟิตซ้อม ที่ค่าย ส.สมหมาย  คู่ปล้ำคู่ซ้อมเยอะ  เจอคู่ชกคือ เพชรนำชัย น.ธนาณัติ ดูว่าไม่น่าสู้น้องโรสได้  จัดไปครับ..น้องโรสคนสวย..วันนี้ได้ชูมือแน่ครับ FC
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

2มวยใช่จับไว้ได้ลุ้น
        คนแรก เพชรกาฟิวส์ จิตรเมืองนนท์  ธาตุมวยแกร่งขึ้น จังหวะฝีมือ เตะต่อยหนัก ใจสู้บู๊ดี ไฟต์ล่าสุดโชว์ไว้เข้าตา ฝีมือเป็นรอง บัวเขียว ป.เปาอินทร์ ประเภทฝีมือหลักเหลี่ยมดี ดักเตะดักเข่าแม่นยำ  เกมดูว่าเดือดแน่ ผมชอบลูกหนักแรงและหน้าเสื่อเพชรกาฟิวส์  วันนี้ถ้าเรตเป็นรอง น่ารองครับ  มีโอกาสพลิกเกม ออกตัวบังทุนได้
       คนที่2 ผมออกไปที่ เอ็กซ์ตร้า รองสมัคร อบจ.อุดร  เตะดีเข่าวงในแข็งแกร่ง วันนี้เจอ ปราบปราม สีโอปอล เตะเข่าหนักแรงเช่นกัน  เข้าไปเลยครับที่ เอ็กซ์ตร้า ได้เปรียบชื่อเสียง บารมีมวยและหน้าเสื่อ  เรตคงเปิดแพง รอเล่นราคาถูกๆนะครับ ยังงัยเอ็กซ์ตร้า วันนี้ชนะแน่ครับ

ไฟหนาว

2มวยใช่จับไว้ได้ลุ้น ปรับเปลี่ยนใหม่ คู่เอ็กซ์ตร้า-ปราบปราม ถูกถอนออกทั้งคู่ เพราะ ปราบปรามมาน้ำหนักเกิน 7 ปอนด์กว่า  ผมออกไปที่คู่4 เล่นไปที่ ก้าวไกล..ครับ เล่นนับน็อคไปด้วย..โอเคนะครับ

ไฟหนาว

ช่องGMM25 ศึกจิตีเมืองนนท์+ส.กาแฟมวยไทย ฝากไว้เลยครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
คู่แรกเท่าที่ติดตามข้อมูล น้ำเป็นมวยเข่า กินน้องโรสยาก ถ้ามวยหมัด+ศอกน่ากลัว
น้องโรสน่าจะลอยกว่านิดๆ ตีกันยันเช้า น่าเล่นเหมือนทั่นว่า

ไฟหนาว

คู่เอก...
มาแทนทั้งคู่ สิงห์สุริยาVSแสนศิริ   ชกกันล่าสุด  สิงห์สุริยา ชนะน็อค..   เจอกัวันนี้  ยังงัยวัดไปที่ สิงห์สุริยา กำลังใจมาแล้ว..ชอบครับ..แต่ก็อาจพลิกได้ เล่นแบบออกตัวบังทุนดีกว่า..สบายใจ

ไฟหนาว

คู่แรกเท่าที่ติดตามข้อมูล น้ำเป็นมวยเข่า กินน้องโรสยาก ถ้ามวยหมัด+ศอกน่ากลัว
น้องโรสน่าจะลอยกว่านิดๆ ตีกันยันเช้า น่าเล่นเหมือนทั่นว่า
    ข่าวว่า  มวยคู่นี้เคยชกกันมาหน สมัยช่อง9  น้องโรสชนะมาครับ

ไฟหนาว

มวยใกล้ปีใหม่..พลิก..เป็นว่าเล่น...
GMM25..คงพลิกอีกเชื่อเหอะ
       คู่1  สมิหลาเล็ก  74...จะพลิกไหมน้อ...งัยก็ถือเด็กซ้อเอ๋ไว้ก่อนกะแล้วกัน ราคาดีออกตัว
       คู่2 เงาพยัคฆ์  10/9...เสียวจัง  อยากให้รองนาตาสี..
       คู่3  นนทชัย   10/9    เสียวฝุดๆ เพราะเพื่อไทยสูงยาวใหญ่ มวยหมาน้อย อุดร   ..เล่นยากแท้
       คู่4  หาญพล   11/8    ไม่หมดแรง น่าเล่นลูกดก๋าส์..ราคาดีๆ ออกตัวเน้อ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal