เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 3สีวันนี้มี3รส น่าลุ้น น่าเล่นและน่ารอง มองที่นี่!!  (อ่าน 5976 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
หลังชั่ง จะมาบอกนะ รอได้ป๊ะ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ดูน้ำหนัก เนื้อตัวแล้ว เอาตามนี้กะแล้วกัน
    คนแรก เพชรลำพูน บำรุงศิษย์ จังหวะฝีมือดี ศอกคม  ส่วนคู่ชก เสกสรร เมื่อเช้ามาผมยาวเชียว ประเภทเตะต่อยหนักแรง  เพชรลำพูนต่อน้ำหนักให้ 2 ปอนด์ ไม่น่ามีปัญหา..เล่นไปเฮอะ เพชรลำพูน
     คนที่2 แรมบ๊องส์ ศิษย์เสธ.ตู่ เด็กของผู้จัด แดง เขาทราย  เคยผลัดชนะแพ้กับ สุริยันต์เล็ก พ.เย็นยิ่ง มาแล้ว  ไฟต์หลังที่ชกกันแรมบ๊องส์โดนหมัดออกอาการเลยแพ้ไป  ข่าวว่าไฟต์นี้ฟิตซ้อมมาแก้มือ เจ้าตัวบอกเมื่อเช้าว่าไม่พลาดโดนหมัดเสร็จผม  ส่วนสุริยันต์เล็กไฟต์นี้ไม่ธรรมดาไปซ้อมอยู่กับค่าย ท.แสงเทียนน้อย หมัดเด็ดแน่  ผมอยากให้ถือแรมบ๊องส์ไว้ ดูดีกว่า..เสียวแน่ละ
      คนที่3 ผมออกมวยรอง ด่วน99 ศิษย์ อ.เพชรขุนศึก  วันนี้ชิงแชมป์100ปอนด์ช่อง3   เจอคู่ปรับเก่าที่ตัวเองเคยแพ้น็อคมาเมื่อ 2 ปีที่แล้ว คือเพชรต่วนเป๋ ช.ห้าพยัคฆ์   เรตเปิด เพชรต่วนเป๋ ต่อ 32  ผมอยากให้รอง มวยไม่ห่างสไตล์เตะขาต่อยหมัดเหมือนกัน  ด่วน99 ที่เป็นรองเพราะชื่อเสียงในกรุงเพชรต่วนเป๋ดีกว่า  5ไฟต์หลังเพชรต่วนเป๋ชนะรวด ในเวทีเมืองกรุงล้วนๆ  ส่วนด่วน99..ชนะมา8ไฟต์เสมอ1ไฟต์ ในเวทีต่างจังหวัด โดยกินเดิมพันมาตลอด ไฟต์นี้ล้างตา ผมมองว่าแก้มือได้ พร้อมคว้าแชมป์ รองไปยาวๆ ไม่มีม้วนเดียวแน่นอน

ไฟหนาว

ผมมองว่า สู้ได้ครับ FC รองไปซิ.....
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

เรตเปิดแล้ว
เสือใหญ่ ต่อ 10/9
เพชรลำพูน 10/9
แรมบ๊องส์ เสมอ
เพชรต่วนเป๋  32

สายอากาศ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0

ไฟหนาว

คู่2...
   เสกสรร เคยชกกับก้าวไกล  เพชรลำพูนต้องกันหมัดให้อยู่..ถ้าเสกสรรไม่ได้นับ ผมยังชอบเพชรลำพูน  แต่ดูเมื่อเช้า เสกสรรมาผมยาวไปหน่อย เล่นต้องระวังครับ

ไฟหนาว

เดชฤทธิ์ เมื่อเช้า

ไฟหนาว

เป็นงัยครับ ด่วน99 ไม่ทำให้ผิดหวัง  ผมได้รอง 21  52...กินนิ่มไปเลย  หน้าตู้ที่เลยมีผมรองคนเดียว เขาแปลกใจกันใหญ่  ผมไม่สนอัดอย่างเดียว   หวังว่า FC ของผมคงเป๋าตุงกันมั่งจริงไหม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal