เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยสู้ได้น่าลุ้นวันนี้ ช่อง3 ช่อง5 และ PPTV36 เล็งให้แล้วที่นี่!!  (อ่าน 5985 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
หลังรู้ผลชั่งน้ำหนัก ดูเนื้อตัวนักมวยแล้ว จะมาบอกครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ช่อง3 มาแล้วครับ
       คู่1 ชิงอันดับ3 มวยรอบ เพชรกาฟิวส์  จิตรเมืองนนท์ VS ไท ส.จ.เปี๊ยกอุทัย  มวยคู่นี้เคยชกกันมา 2 ครั้ง ครั้งแรกไทยชนะน็อค ครั้งที่2 เพชรกาฟิวส์ชนะคะแนน   ชกกันวันนี้คู่คี่สูสีอีกครั้ง  ผมอยากให้ดูเกมการชก2ยก ถ้าเพชรกาฟิวส์ไม่ถูกหมัดหลับไปก่อน  ยกที่3 เล่นไปครับ เพชรกาฟิวส์ ดูว่าอาวุธเยอะกว่า ยืนระยะดีกว่า กองเชียร์ หน้าเสื่อได้เปรียบ  วัดดวงไปที่ เด็กซ้อเอ๋ครับ..
       คู่2 ชิงแชมป์มวยรอบ  เดชฝั่งโขง จอห์นเอเอ็มเอ VS บัวเขียว ป.เปาอินทร์ พิกัด 135 ป. เมื่อเช้าลดน้ำหนักไปคนละนิดละหน่อย  ตามโปรแกรม บัวเขียวอยู่มุมแดง เดชฝั่งโขงน้ำเงิน  มวยคู่นี้เคยชกกันมา 1 ครั้ง ผลเดชฝั่งโขงชนะคะแนน  มวยคู่นี้เล่นไปเลยที่ เดชฝั่งโขง ยิ่งชกยิ่งเก่ง อาวุธมวยเยอะ จะได้รับการชูมือ ได้ครองแชมป์มวยรอบแน่นอน..ไม่ต้องคิดมาก ใส่ไปยาวๆ..เดชฝั่งโขง..ครับลูกพี่

ไฟหนาว

คู่เอก ปราบศึก สีโอปอล VS ปิ่นเพชร บัญชาเมฆ  คู่นี้เคยชกกันมา1ครั้ง ผลปราบศึกชนะคะแนน  เจอกันวันนี้   ผมชอบมวยรอง ปิ่นเพชร..  เพราะไฟต์หลังสุด ปราบศึกโดนเตะขาแพ้น็อคมา   หากปิ่นเพชรเน้นเตะขาหนักๆ ผมว่ามีโอกาสพลิกชนะได้ ยังงัยได้ออกตัวบังทุนได้แน่นอน
  รองไป...ปิ่นเพชร...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

สรุปมวยช่อง3วันนี้
  ..น่าวัดดวง เพชรกาฟิวส์..
   ..น่าวัด เดชฝั่งโขง..
    ..น่ารอง..ปิ่นเพชร..
    ..ปฏักทองคำ ดีกว่าแน่ เพราะคู่ชกมาแทนกระทันหัน..

:dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยช่อง PPTV36
    ...เล่นไปเลย อาลีฟ ส.เดชะพันธ์..ใสๆครับ..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal