เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยและคู่มวย น้ำหนัก ช่องชุปเปอร์เช็ง รอบเย็นวันนี้ครับ  (อ่าน 2702 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยชาตรีพร้อมคู่มวยและน้ำหนักหนักช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ (1) 

ชานโต๊ด   กีล่าสปอร์ต   45   เป็นมวยคนจัดน่าลุ้น   จะชนะ

เพชรดำน้อย  46

(2)    เพชรไพลิน   108.5   จะชนะ

น้องอาย  109-.5 

(3) เพชรดำน้อยน้อย   116  ต่อ 1 ปอด์น  จะแพ้ 

เลือดนักสู้  ศักดิ์หอมศีล   117  ความได้เปรียบการเป็นมวยชื่อชั้นดีกว่า

(4) ชุปเปอร์   ส.รุ่งโรจน์  100      จะชนะ

ตะวันฉาย  100

(5)  ปูเป้  104-.6          จะแพ้   

สาวสุโขทัย   วอกอสุโขทัย 102   ขาด  1.4  ปอด์น

(6)  น้องณัฐ   126  ต่อ  3  ปอด์น        จะแพ้

น้องแนน   เพชรเชียงรุ้ง  129

(7)  เดชสุริยา   เบิกเลิกยิม   148      จะชนะ

ยอดเพชรเอก   147 ขาด 1

(8) รัฐเขต   สาธิตชีดี  35     จะชนะ   

ยอดขุนพล   ตุ๊กอีสานรสแซ่บ  35

มวยน่าเล่น

ชานโต๊ด   กีล่าสปอร์ต   เป็นมวยคนจัดน่าลุ้น

เลือดนักสู้  ศักดิ์หอมศีล  ความได้เปรียบการเป็นมวยชื่อชั้นดีกว่า

เดชสุริยา   เบิกเลิกยิม  น่าวัด

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนได้น้อยดีกว่าเสีย

ซิกมวยชาตรี ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต 

ส่งเป็นคู่     คู่    1   2   3   4   ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่      5    6    7    8    สลับ

ราคา        สีแดงถูก    สีน้ำเงินแพง   สีเขียวขาด 

ดูซิกเล่นใจเย็นๆนะครับได้เปรียบแล้วค่อยเล่น

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากนะครับ  เคารพนับถือเสมอครับท่านพี่

pongthai

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอขุณมากครับท่าน

คน สุราษฎร์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากๆครับ

rat

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
เยี่ยมยอดครับท่านอัศวิน       น้ำใจท่านกว้างใหญ่จริงๆเป็นที่พึ่งของแฟนเวป     ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณมากๆๆๆครับผม

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
ของคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal