เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงพี่คนป่า  (อ่าน 2015 ครั้ง)

Levi

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ถึงพี่คนป่า
« เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 21:24 »
แข่งขันวิจารณ์มวย พี่คนป่าใช้ชื่อว่าอะไรเหรอครับ ผมจะได้เล่นตามบ้างครับ ช่วยอนุเคราะห์ผมด้วยครับ

fa mui

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
Re: ถึงพี่คนป่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 22:23 »
ผมขออนุญาติ ท่านคนป่า นะ

คือถ้าไม่มีข้มูล ท่าน(คนป่า)ไม่มาโพสต์ ล้าน%%%%%%% (ท่านดูย้อนได้ครับ)

รักเคารพท่านคนป่า ท่านวอ.พูน ท่านเล่นหนัก ท่านไพโรจน์ ท่านคนใต้ฟ้า ท่านNEWเสกัก ครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 08:06 »
คู่เอก..เห็นท่านคนป่าโพส..ทำให้ผมเลือกตัวเล่นได้ถูกขอบพระคุณท่านมากๆครับ...ท่านแข่งขันใช้ชื่อว่าอะไร..เวปไหนครับ

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 09:14 »
ตลอดเวลาประมาณ  8  ปีอย่างต่ำที่เข้าเวปมวย

ผมไม่เคยเข้าแข่งวิจารณ์ครับ
เหตุและผลก็คือ ผมไม่เก่งทุกคู่ครับ
เลยจำเป็นต้องเลือกเล่นเป็นบางคู่
ถึงยังไงก็ตาม มีอะไรดีๆ ผมบอกผ่านทางเวปแน่นอนครับ
ถึงแม้บางครั้ง พูดได้ไม่เต็มปากเต็มคำ แต่ก็น่าจะสะกิดเตือนใจหลายท่านบ้างไม่มากก็น้อย
แบบมวยรอบ 2 อาทิตย์แล้ว ตรงข้ามสู้จริงเจ้าบ้านไม่มีรูชนะ (ถ้าทุกท่านได้เข้าอ่านในบางกระทู้ที่ผมตอบ นานๆถึงตั้งเองซ่อนไว้ลึกๆดีแล้วครับ)
และคู่เอกเมื่อวาน พูดมากไม่ดีครับเดี๋ยวครั้งหน้าไม่มีข้อมูลเล่นครับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 15:02 »
ผมขอขอบคุณท่านคนป่าด้วยครับ (คนนี้น้องชายผมครับ)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal