เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ยอดบัวงาม..เจอกระดูกแข็งดูท่าจะเคี้ยวยากเสียแล้ว !!  (อ่าน 4383 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

เพราะเช็คฟอร์มของยอดสยามแล้ว     ชนะเบอร์ใหญ่ๆมาทั้งสิ้น    แถมฟอร์มเฉียบอีกต่างหาก    10  ไฟต์ ชนะถึง   8  ไฟต์    น็อคไม่ได้ยอดบัวงามลำบากแน่    ท่านคิดอย่างไรกันครับ    ผมเองนึกอยากจะรอง ยอดสยาม    ช.โชคอำนวย  ขึ้นมาซะแล้วซีครับ  !!

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ซ้อมเยี่ยม ชนะไฟท์นี้
ไฟท์หน้าชิงแชมป์.....เดาเอง

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 ต่อแดง 5 4  รองน้ำ 3 2 แค่นี้ก็ได้เงินแล้วครับ  

ไฟหนาว

http://][/img]
8   ฟอร์มหลังของ  ยอดบัวงาม     SBP คาร์เน็ตเวิร์ค  ยอดมวยแดนสะตอ  มีดังนี้ครับ
-    แพ้   เดชกมล        หิมาลัยยิม          TGN
-    แพ้   วิษณุพร        ซูจีบะหมี่เกี๊ยว      อ้อมน้อย       
-    แพ้   มงคลแก้ว      ส.สมหมาย         อ้อมน้อย
-    ชนะ  มังกรทอง      ภูเก็ตเกียรติธนโชติ    ภูเก็ต 
-    ชนะน็อคยก  3  สงขลาเล็ก     ศ.ชัยเจริญ  (เตะก้านคอ)   นราธิวาส
-    ชนะน็อคยก  3  เพชรอนุชา     ท.มโนธรรมรักษา  (เตะก้านคอ)   NBT
-    ชนะน็อคยก  3  ยิ้มสยาม        อู๊ดดอนเมือง  (เตะก้านคอ)      14  ต.ค. 55  ช่อง  7
-    ชนะน็อคยก  3  มาเฟียดำ       ธ.พรานทักษิณ  (เตะก้านคอ)   9   ธ.ค.  55  ช่อง  7     

http://]    [/img] 
10  ฟอร์มหลังของ  ยอดสยาม    ช.โชคอำนวย   ยอดมวยแดนข้าวเหนียว  ไก่ย่าง ส้มตำอิสานบ้านเฮา   มีดังนี้
-    ชนะ   เปลวไฟ       ธนสุรนคร     โคราช
-    ชนะ   ศิริชัย          ลูกหนองไผ่   โคราช
-    ชนะน็อคยก  3  เพชรใหม่      ลูกบุญมี    โคราช
-    ชนะ   ศิริชัย          ลูกหนองไผ่    บุรีรัมย์
-    ชนะ   ชาญทัวร์      ก้าวไกลยิม     โคราช
-    แพ้น็อค ฟ้ามีชัย     เอฟเอกรุ๊ป      โคราช
-    แพ้    ขวัญชัย        เพชรนิโรธ      บุรีรัมย์
-    ชนะ   แสนศักดิ์ชัย  พราน  26     โคราช
-    ชนะ   หาญนที       ว.วิวัฒนานนท์     4  พ.ย.  55  ช่อง  7
-    ชนะน็อค  ขุมทรัพย์ สุวิทย์ยิม  โดยเตะก้านคอร่วง  ยก  2      2  ธ.ค.  55  ช่อง  7

(ขอบคุณข้อมูลมวยจาก กอบ  หทัยราษฎร์)
       ถ้าสังเกตจากฟอร์มหลังของนักชกทั้งคู่   ยอดสยาม     ช.อำนวยโชค   ผ่านเบอร์ใหญ่ๆมาทั้งสิ้น   โดยชกเกมยาวมามากกว่ายอดบัวงาม   หาก  3  ยกไม่มีการน็อค   เราต้องมาพิสูจน์เกมยาวว่ายอดบัวงามการยืนระยะจะเป็นอย่างไร เพราะความเก๋าส์เกมของยอดสยามเหนือกว่า ท่านคิดอย่างไรกันครับ

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
ผมคิดเหมืิอนท่านไฟหนาวครับ จะมีคนเอายอดบัวงามต่อไหมครับ

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
น่าจะเรตเปิด เสมอ ยอดบัวงาม

คนกาฬสินธุ์ถิ่นไดโนเสาร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ยอดบัวงามตั้งรับเหนียวแน่น แต่แพ้ทางมวยจุกจิก ชกยาก ไม่ชอบวงใน
ยอดสยามรู้ทางแล้วครับอย่าหวังว่าจะกินหมู
ที่ผ่านมายิ้มสยามพลาดเดินไปโดน  มาเฟียดำประมาทเกินไป ก็เลยตายเอดเลดอย่างที่เห็น ;D ;D ;D ;D

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
ท่านไฟหนาวครับ ข้อมูลที่ผ่านมาคงพอที่ฟันธงได้นะครับ วันนี้ผมจะถือ ยอดสยาม ครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ยอดสยามต่อยแต่บ้านนอกไม่รู้ว่าทำน้ำหนักกันรึเปล่า  มาชกช่อง 7 นัดแรกเจอมวยแทนไม่มีสภาพเลยชนะ  ชกครั้งที่ 2 ชนะน็อคขุมทรัพย์แบบยังไม่เห็นอะไรมากเลย..อืมๆๆๆ....คิดๆๆๆๆ

ไฟหนาว

ไฟต์นี้ผมบอกตรงๆครับว่าตัดสินใจลำบากมาก       แต่ก็ต้องเลือกเล่น  ผมคงนั่งดูก่อนซัก  3  ยก    ถ้าไม่มีนับน็อคคงต้องกัดฟันรอง    ยอดสยามครับ   ชอบความเก๋าส์ประสบการณ์ที่ปะทะแต่มวยแข็งๆมาเยอะกว่า    ชกเกมยาวมามากกว่ายอดบัวงาม   ครบยกผู้ชนะน่าจะเป็นยอดสยามครับ    แค่ทางเลือกหนึ่งประกอบการตัดสินใจของท่านเท่านั้นครับ     หมัดมวยพลิกได้เสมอ  อย่ามั่นใจมากเกินไป   อะไรอะไรก็เกิดขึ้นได้แค่เรากระพริบตา..

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
แล้วยอดบัวงาม ชนะยิ้มสยามแบบเป็นรอง และก็ชนะดินเนื้อทอง แบบเป็นรองน่าคิดน่ะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal