เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จากใจคนใต้ฟ้า  (อ่าน 4890 ครั้ง)

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
จากใจคนใต้ฟ้า
« เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 20:59 »
ผมในนามของสมาชิกชาวบางบอน ขอขอบคุณข้อมูลของทุกท่าน ที่ให้ข้อมูล ทั้งข้อมูลเชิงลึกและข้อมูลทั่วๆ ไป  เพื่อนำมาใช้ในการวิเคราะห์มวย เพื่อนำไปสู่การตัดสินใจเลือกตัวเล่น ผิดบ้างถูกบ้างก็ไม่ว่ากัน เพราะต่างคนต่างมีเหตุมีผลที่ แตกต่างกัน แต่หลังจากมวยจบแล้วอย่ามาว่ากล่าวเสียดสีกันครับ บางท่านยังจำชื่อนักมวยแต่ละตัวไม่ได้เลย ก็ยังมีใจมาชี้แนะมวยครับ ทุกท่านมีสิทธิ์ที่จะมาแสดงความคิดเห็นครับ จึงอยากจะให้พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ใช้วิจารณะญานในการบริโภคข้อมูลด้วยครับ / ด้วยความหวังดีครับ

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
Re: จากใจคนใต้ฟ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 02:12 »
คุณ...คนใต้ฟ้า  พูดถูกมากครับ   **วันนี้ทีมงานทนายไม่เอาอะไรเลย  (ไม่มีคนมาคุมให้สะท้านฟ้ามา)ที่จริงทีเด็ดของผมเลย  ผมเลยไม่กล้าเล่น

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 09:06 »
การให้ทรรศนะมวย เป็นมุมมองของแต่ละบุคคล ประกอบกับข้อมูลที่สืบมา หรือ บอกเล่าต่อๆกันมา ในกรณีที่ไปไม่ถึง
แต่ถึง  กระนั้นก็ตาม เมื่อผลของการแข่งขันออกมา ไม่เป็นดั่งที่บอก ที่กล่าว หรือ วิเคราะห์วิจารณ์ไว้   ก็ควรมีน้ำใจ(นักเลง) อย่าซ้ำ อย่าตอกย้ำ เพราะคนเรามีความอดทนจำกัดในบางครั้งบางครา เลยทำให้แสดงกิริยามารยาทที่ไม่สมควรออกมา สุดท้านอยากขอกล่าวว่า .. การเสพข้อมูลทุกคนเลือกเสพได้ + ตนแลเป็นที่พึ่งแห่งตน  ครับ

ปล. ส่วนท่านที่ติดตามข้อมูลผม  สืบเอง เล่นจริง บอกอย่าไง เล่นอย่างนั้น ได้เอง เสียเอง ครับ

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 15:05 »
คุณคนป่าพูดถูกเลยครับ (ชอบก็ตาม-สวน)   บางที่เขาทำกันตอนนักมวยขึ้นเวทีแล้ว   ยิ่งของช่อง7 อดตที่ผ่านมาค่ายมวย เพชร..ไทย    ใครยอมรับบ้างละ(ของคน  จ..)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal