เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ดาวอังคาร - โอโรโน่ ใครเด็ดที่ 7 สี !!  (อ่าน 5016 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ดาวอังคาร - โอโรโน่ ใครเด็ดที่ 7 สี !!
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 07:44 »
 http://] [/img] http://][/img]

มาดเขาละ            โอโรโน่            ซากามิ
          อาทิตย์นี้             ได้โชว์เก๋าส์        ความห้าวหาญ
          เจอมวยเด่น           มวยดัง             ความอังคาร
          คงซัดกัน             สนั่นตู้              ให้ดูฟรี         

โอโรโน่             เรารู้ชัด             ว่าหมัดหนัก
          โดนเป็นชัก           เซถลา              หลับคาที่
          ดาวอังคาร           โคตรเก๋าส์         เหลี่ยมเข่าดี
          บอกผมทีเถอะ..       ว่าท่าน..          นั้นเลือกใคร   ?

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
Re: ดาวอังคาร - โอโรโน่ ใครเด็ดที่ 7 สี !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 08:06 »
ชอบล่างครับเข่าดุดัน แทงทีสองทีก็ชนะครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
Re: ดาวอังคาร - โอโรโน่ ใครเด็ดที่ 7 สี !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 08:55 »
บัก3โอใส่แว่นกลับด้าน..ในมือมีไวไวรสต้มยำกุ้งซะด้วย..ทำให้ผมคิดเล่นๆ(ส่วนตัว)ว่าเหมือนจะเป็นการบอกใบ้อะไรบางอย่างหรือเปล่าอาทิตย์นี้ อิอิ......คู่นี้รักใครชอบใครกันครับส่วนตัวผมถ้าบัก3โอไม่สามารถใช้หมัดกล่อมให้ดาวอังคารหลับได้ รับรองน่าจะอิ่มเข่าครับ
คู่นี้ผมชอบ ดาวอังคารครับ 8)

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 14:22 »
mg]หนัก  คิดยากอีกแล้ว[/img][/img]

สนทะเล

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 14:41 »
แล้วน้องสาวชอบตัวใหนละครับ.............
1-3ถ้าดาวอังคารไม่หล่นซะก่อน
4-5ค่อยออกตัวก้อด้ายครับ เชื่อผมตะคนบ้านแค่ๆกันนิ...
;)

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 22:37 »
http://][/img]
[size=24pt]ขอบคุณครับท่านเณร    สงขลา       อย่าประมาทครับ และก็อย่ามั่นใจเต็มร้อยว่าโอโรโน่จะน็อคดาวอังคารได้ง่ายๆ        ผมย้งมั่นใจนะว่าป๋าประกบคู่นี้เพราะคิดว่าเด็กป๋า     ผมหมายถึงดาวอังคาร   ซึ่งฟิตซ้อมอยู่ที่ค่ายเกียรติเพชร   จะเอาชนะโอโรโน่ได้     ท่านเณรครับลองคิดดู  หากโอโรโน่ต่อยหมัดไม่ได้โดนบล็อกไว้หมด      ท้ายเกมผมว่าโอโรโน่โดนเข่าดาวอังคารอ่วมอรทัยแน่นอน
แค่ความเห็นส่วนตัว        ท่านอื่นคิดอย่างไรเขิญครับ
[/size][/color]

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 09:57 »
น่ารองครับ...ซากามิ...อีกแล้วครับท่าน 555 ;D :D

สนทะเล

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 11:43 »
อ้างถึง
เล่นโอโรโน่ไปเลยน้อง เชื่อพี่ตะอย่าเชื่อโหมอื่่น ดาวอังคารขึ้นจานหลบดาวไม่ถูกแน่ หลังเสียก่อน555
ขอบคุณครับท่าน เซียน สงขลา เอ้ยพิมพ์ผิด เณร สงขลา
ขอโทษนะครับ...............แล้วแต่ท่านละกันครับ
ผมไม่มีสิทธิจะไปห้ามความคิดใครได้.......สิ่งที่นำมาเสนอนั้นเป็นแค่1ความคิดเห็นเท่านั้น
ที่เหลือพวกท่านก็คิดเอาเอง เพราะผมไม่ใช่เซียนแค่ชอบมวยก้อเท่านั้น............
เพราะมวยทุกวันนี้มันเป็นธุรกิจไปนานแล้ว.......อะไรๆมันก้อเกิดขึ้นได้เสมอ

ตัวอย่างมีให้เห็นเกือบทุกอาทิตย์ ;D ;D

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 13:24 »
วันนี้ยังชั่งใจไม่ได้....รักพี่เสียดายน้อง...ถ้าโอโรโน่...ต่อยโดนละครับ...ถ้าต่อยไม่โดนละครับ
...ลูกต่อยหมัดอาจเป็นจุดเปลี่ยนในเกมส์...ถึงต่อยไม่โดน...ทุกท่านอย่าลืมว่า...เจ้า 3  โอ
มันก็เข่าอาชขีพ...ปอดใหญ่  ปลายแรงเหมือนกัน...ไม่ใช่มวยหมัดอาชีพ...ครับจะบอกให้...(เป็นข้อมูลบ้างเล็กน้อยครับ)

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 20:27 »
ได้คะ พี่เณร แก้ตัวอีกที อาทิตย์นี้ หนูเล่น อาทิตย์ละตัว เองพี่ [/size] [/color] [/i] [/b]

คนกาฬสินธุ์ถิ่นไดโนเสาร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2013, 19:41 »
ดาวอังคาร เคยเจอ เสมาเพชร มาแล้วหนหนึ่ง ครั้งนั้นแค่แพ้แตกไม่นับไม่น็อค แสดงว่าดาวอังคารไม่กลัวมวยหมัด ไม่แพ้ทางมวยหมัด
คราวนี้เจอจอมเก๋า โอโรโน่( คู่ปรับเก่า ซีอุย )หมัดหนักศอกคมรบกวน ไม่กลัวมวยเข่า ปล้ำกับสะท้านฟ้าพี่ชายประจำ ส่วนตัวผมจะเข้ามวยหมัดไปก่อนจากนั้นค่อยว่ากัน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal