เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 14 กุมภา..HAPPY VALENTINE ครับพี่น้อง...  (อ่าน 4854 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
14 กุมภา..HAPPY VALENTINE ครับพี่น้อง...
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 08:28 »
 http://][/img]
    มอบกุหลาบ     ร้อยดวงใจ       มาให้ท่าน
  สื่อสัมพันธ์      เรารักกัน         นั้นสดใส
  ให้  HAPPY    กันถ้วนหน้า     VAIENTINE
  ทั้งหญิงชาย     ในเวปดัง       มวยบางบอน
  ให้คนโสด      หนุ่มสาว       ที่หนาวเหน็บ
  กามเทพ...    ท่านสำแดง      ช่วยแผลงศร
  ให้พบคู่       อยู่ร่วมกัน        นิรันดร
  โปรดรับพร..   จากหัวใจ     ไฟหนาวเอย...

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
Re: 14 กุมภา..HAPPY VALENTINE ครับพี่น้อง...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 09:30 »
สุึดยอดมากๆเลยท่านไฟหนาว   ขอให้ท่านไฟหนาวมีความสุขมากๆ   ในวันวาเลนไทน์น่ะครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
Re: 14 กุมภา..HAPPY VALENTINE ครับพี่น้อง...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 14:47 »
ขอให้ท่านไฟหนาวมีความสุขมากๆเช่นกันครับ
สำหรับคนโสดก้อขอให้เจอเนื้อคู่...ส่วนคนที่
มีเมียอยู่แล้วขอให้มีเมียหลายๆคน....อัยยะ
หาเรื่องให้ท่านไฟหนาววิ่งหลบสากกะเบืออีกแล้ว
แซวกันขำๆนะครับท่านก่อนมวยต่อยเพราะหลัง
มวยต่อยแล้ว อาจจะไม่ขำครับ อิอิ

VIGO BCK

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 21:00 »
สุดยอดครับท่านไฟหนาว

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 13:21 »
ท่านน้องเณรเกี่ยวไม่เกี่ยวกับมวยมันแปลกตรงใหนครับ..ไม่ชอบก้อไม่ต้องมาอ่าน
ไม่ต้องไปแขวะใครอย่าทำตัวแบบเด็กขาดความอบอุ่นเรียกร้องความสนใจเลยครับ
เพราะมันไม่ได้ผิดกฏของเวปแต่อย่างใดบางครังเวปมวยก้อไม่จำเป็นเสมอว่าต้องคุย
แต่เรื่องมวยแต่ขอให้อยู่ในกฏของเวปก้อพอแล้ว
ฤ้าผิดกฏหรือไม่เหมาะสมท่านweb master คง
ออกมาเตือนแล้วครับกรุณากลับไปอ่านกฏให้เข้าใจ
เสียใหม่ด้วยครับ...
ต้องขอโทษทุกท่านด้วยครับ...ด้วยความเคารพทุกท่าน

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 19:43 »
ถูกต้องแล้วครับท่านสนทะเล ห้องนี้คุยเรื่องทั่วไป ..ให้น้องเณร อ่านกฏของเวปให้เข้าใจด้วย อย่าเพิ่งไปว่าคนอื่นเขา น้องเ ณร คงเข้าใจนะ..ด้วยความหวังดีครับ ขอขอบคุณท่านไฟหนาวด้วยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal