เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อังกอร์ข้ามถึงปะทะด่านหินฝังเพชร 7 สี !!  (อ่าน 4007 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
อังกอร์ข้ามถึงปะทะด่านหินฝังเพชร 7 สี !!
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 09:50 »
 http://] [/img]http://][/img]
แชมป์คนดัง        อังกอร์        รอพิสูจน์            สราวุธ         เก่งแท้        หรือแค่ฝัน
108          ปอนด์         7  สีที่เดิมพัน             แล้วใครกัน       ว่าที่แชมป์        ช่วยแย้มที
ส่วนตัวผม      มองดูว่า        สราวุธ                น่าจะหยุด..       อังกอร์อยู่..     อย่างสูสี
ชกบ้านนี้      ไม่มีเพลีย        กองเชียร์ดี          บอกหน่อยซิ        ท่านชอบใคร        ตามใจเลย..

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
Re: อังกอร์ข้ามถึงปะทะด่านหินฝังเพชร 7 สี !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 10:28 »
สราวุธ พิทักษ์ป่าผาแดงกับสราวุธ  ลูกบ้านใหญ่ คนเดียวกันไหมครับ

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
Re: อังกอร์ข้ามถึงปะทะด่านหินฝังเพชร 7 สี !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 10:43 »
สราวุธ พิทักษ์ป่าผาแดงกับสราวุธ  ลูกบ้านใหญ่ คนเดียวกันไหมครับ

คนละตัวกันครับ สราวุธ ลูกบ้านใหญ่ เลิกมวยแล้ว

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 10:45 »

คนละคนกันครับ
เอาภาพมาให้ชมกัน

สนทะเล

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 11:02 »
ท่านไฟหนาว,ท่านBENTENครับ ท่านชอบใครอาทิตย์นี้ ส่วนตัวผมยังลังเลอยู่2คู่ครับวันอาทิตย์นี้(คู่3-4)
ส่วนคู่1และ2
1.ชอบมวยทีเด็ดทีขาดอย่างเพชรน้ำงาม1-3ไม่น็อคน่ากลัวครับเพราะสิงห์พรชัยแรงปลายน่าจะดีกว่า
2.ชอบสะท้านฟ้ามากกว่าครับแต่จะยุบหรือเปล่าครับเพราะน่าจะทำน้ำหนักลำบาก หากผ่านรอบนี้
ไปได้คงสบายขึ้นเรื่องน้ำหนักเพราะรอบต่อไปน่าจะเพิ่มเวทเป็น118ปอนด์(หรือเปล่า)
ข้อมูลเล็กๆน้อยๆครับ
เดอะร์สตาร์เคยชกกับยอดสยามมาแล้วที่ต.จ.วและเป็นฝ่ายชนะคะแนน
ส่วนอังกอร์ช่วงนี้สดเหลือหลายแต่เคยปะทะกับสราวุธมาแล้วเป็นสราวุธที่ชนะคะแนนไป......
แต่คู่3ผมชักจะเอียงมาทางอังกอร์เล็กน้อยในตอนนี้

คู่4ถ้าไม่ละครเล่นง่ายครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 11:43 »
 http://][/img]
สราวุธ     พิทักษ์ป่าผาแดง    ชื่อเดิม     ยอดอาวุธ     เดือนอ้ายมุกดาหาร      อดีตแชมป์   108  ปอนด์  ลุมพินี   โดยเสียแชมป์ให้กับ  สามดี      เพชรยินดีอะคาเดมี    เป็นมวยฝีมือครบเครื่องนอกในดี   ปะทะกับเบอร์ใหญ่ๆมาเยอะ ชกเวทีมาตรฐานตลอด    ไฟต์นี้ฟิตซ้อมเต็มที่เพราะรู้ว่าปะทะกับเสือร้ายอังกอร์ยุบย่นเมื่อไหร่โดนฟัดไม่ปล่อยแน่      อังกอร์ช่วงนี้ท็อปฟอร์มสุดขีด เกือบ  10  ไฟต์ชนะรวด      การชกชิงแชมป์  108  ปอนด์  7  สีครั้งนี้  หากชิงได้ก็ถือว่าเป็นความสำเร็จอย่างยอดเยี่ยมของอังกอร์    คู่นี้เคยชกกันมา  1  ครั้งที่  ลพน.   อังกอร์ฟันศอกสราวุธแตกตั้งแต่ยกต้นๆ  ปลายๆสราวุธใช้ฝีมือดักเตะดักแทงทำเอาอังกอร์ไปไม่เป็น  ครบ  5  ยก สราวุธชนะคะแนนขาดลอย      สราวุธชกที่ช่อง  7  ครั้งนี้คงต้องสู้เกินร้อย  ถือว่าชกในถิ่นกองเชียร์เยอะ  ผมมองว่าเกมนี้สราวุธมีโอกาสครองแชมป์ค่อนข้างสูงครับ      ท่านอื่นคิดยังงัยเชิญครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 15:39 »
[coloรูปร่างใครได้เปรียบกว่า คะพี่ๆ r=blue]รูปร่างใครได้เปรียบกว่า คะพี่ๆ [/color]

สนทะเล

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 16:18 »
อังกอร์เตี้ยกว่า แต่ได้หนาครับน้อง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal