เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยชอบก่อนชั่ง โดยดำชุมพร  (อ่าน 5432 ครั้ง)

ดำชุมพรกิโล 30

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 4
มวยชอบก่อนชั่ง โดยดำชุมพร
« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2012, 22:55 »
มวยชอบก่อนชั่ง ชั่งแล้วอาจจะไม่ชอบก็ได้ครับ

1. ฟ้าพยัพ ควายทองยิม ไม่ได้ยับเหมือนชื่อนะครับ จัดไปเต็มๆๆๆๆๆๆ
     ตี๋เล็ก ช.เที่ยงธรรม

2. จรวดทอง ส.สริญญา
     เงาพยัค อบต.โนนทอง รู้จักน้องใหม่ไฟแรงไหมพี่ วันนี้ผมจะขอเกิดช่อง 7สี

3. สตาร์บอย ไอเสือดาว 
     มาประลอง ตะวันแดงขอนแก่น จัดไปเต็มๆๆไม่ต้องถามๆๆ (เพราะผมไม่อย่ากไปต่อยในป่า)

4. แสงหิรัญ ลูกบ้านใหญ่ 
     อภิสิทธิ์ เค.ที.ยิม  วันนี้คือวันล้างตา ไม่ได้หนักแต่ตัว หมัดก็หนักเหมือนกัน

มัดoมีนบุรีo

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
Re: มวยชอบก่อนชั่ง โดยดำชุมพร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2012, 23:06 »
จรวดทอง ส.สริญญา

ชนะช่อง7สีติดต่อมากีไฟล์เเล้วครับ พอรู้ไหมครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal