เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็ดช่อง 7 หมดตัวได้นะคะ อาทิตย์ก่อน  (อ่าน 3459 ครั้ง)

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
เด็ดช่อง 7 เมื่อสัปดาห์ก่อน แจ่มเยยย พี่ แค่คู่ละ 500 ยังไม่ถูกสักคู่ กำจริงๆนู๋ พี่เณรสงขลา พี่คม ไปไหนแล้ว มาแก้ตัวให้หน่อยเร็วๆ ส่งทางเมลนู๋ก็ได้คะ Boontum45@hotmail.com

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
Re: เด็ดช่อง 7 หมดตัวได้นะคะ อาทิตย์ก่อน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 15:24 »
อยากให้ใจจะขาดเหมือนกัน 
แต่ข้อความดันมาขัดใจคนแก่ซะงั้น
บ๊าย บาย  ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: เด็ดช่อง 7 หมดตัวได้นะคะ อาทิตย์ก่อน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 16:13 »
                                              http://][/img] http://][/img]
บอกตรงๆนะพี่เนี้ยะเห็นใจนู๋จริงๆ... เล่นมวยยังงัย..ทำไมจึงหมดตัวทุกอาทิตย์..ที่ถามว่าซิกดูยังงัย..จำได้ว่าบอกวิธีสังเกตไปแล้ว...คงยังดูไม่เป็นแน่เลยใช่ป่ะ....เมื่อเราไม่รู้ราคาในเวทีหรือในเวทีเขาเล่นมุมไหนกัน...แค่นี้เราก็เสียเปรียบแล้ว...แสดงว่านู๋ปักใจว่าใครให้มวยเด็ดในเวปก็เอาไปเล่นเลย....ไม่เอะใจบ้างเหรอ...มวยเด็ดแต่ละคนเหมือนกันซะที่ไหน      ก็เหมือนหนังสือหวยนั่นแหละ  เด็ดตั้งแต่เลข 0 - 9    พี่ว่านู๋หาเวลาอ่านคนที่ให้มวยทุกคนเลย    แล้วจดไว้...เด็ดของใครบ้าง...ท่านไหนผิดน้อยที่สุดก็จดไว้     ที่สำคัญเราต้องรู้ว่ามวยแต่ละคนมีสไตล์การชกแบบไหน  เก่งเกมสั้นหรือเกมยาว   ยังมีอื่นๆอีกเยอะที่เราต้องรู้ไว้ก่อนไปเล่นหน้าตู้      ที่นู๋เล่นเสียบ่อยๆ..คงเป็นเพราะไม่สนใจข้อมูลมวยใช่ป่ะ   ใครบอกเด็ดก็ตามเลย..   อีกอย่างฟังๆดู..แสดงว่าเล่นแล้วแช่เลย...ไม่ออกตัว..อย่าลืมดิ้มวยมันแพ้มันชนะได้   แน่นอนซะที่ไหนละ....เอาล่ะบ่นมาเยอะแล้ว..ขอเป็นกำลังใจให้ก็แล้วกัน   กระทู้พี่คนป่าก็น่าติดตามนะ..ให้มวยแม่นจ้ะ..พี่เองไม่มีมวยเด็ดหรอกมีแต่มวยชอบ..หยั่งอาทิตย์นี้ชอบ..สันติราษฎร์..ชกดีมีลุ้นที่สำคัญ โอกาสได้ตังค์มีเยอะ..จำไว้เด๊อ..ไปละ  ฝากข้อคิดนิดนะ..กรุณาอย่าปักใจเรื่องมวยเด็ดให้มากจนลืมกินข้าวซะล่ะนู๋..จะได้ไม่ต้องปวดหัวเพราะเล่นมวยแล้วหมดตรูดดดดดดด...

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 19:54 »
ดูเพื่อเป็นละครดีกว่าการพนันไม่ทำให้ใครรวย
มีใช้แต่ไม่มีเก็บ พอหมดแล้วยืม ใช่มาย5555555
เล่นมวยแพ้ให้ได้ตังค์

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 09:52 »
ใช่คะพี่ไฟหนาว หนูดูซิกไม่เป็น แต่ก็พยายามอยู่ ใครให้เด็ดตัวไหนหนูก็เล่น แต่อย่างพี่ว่า ให้ไม่เหมือนกันสักคน ผิดที่หนูเองที่ดันไปเชื่อเอาคนที่ให้ผิดๆมา ไม่เป็นไรหรอกหนูเล่นแค่คลายเครียด ไม่มากมายอะไรคะ แต่หนูชอบอะ ไม่รู้ว่าจะเชื่อของใครดี พี่ไฟหนาว กรุณาชี้แนะให้หน่อยว่า ของใครในเวปนี้ที่น่าเชื่อถือมากที่สุด ขอบคุณคะ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal