เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับช่อง 7 และช่องชุปเปอร์เช็ง  (อ่าน 8364 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 7    คู่   1  3  5   ปิดแดง  เ ปิดน้ำ      คู่  2  4  เปิดแดง     ปิดน้ำ
              ราคา       ไหล่  หู  คาง  ชูกำปัน

ซิกอู๋

ช่อง  7      คู่   1  4  5      ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน  คู่  2  3  เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน
                  ราคา    ซ้ายแพง    ขวาขาด   ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี
ช่อง 7  คู่   1 5  เปิดแดง  ปิดน้ำเงิน   คู่ 2 3 4  สลับ
             ราคา  ซ้ายแพง  ขวาขาด
ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต 
    คู่   1  2      ถือกระดาษกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสีเหลี่ยมเป็นน้ำเงิน  คู่   3  4  5 6  7  8 สลับ
               ราคา   ขาวถูก  เขียวแพง    แดงขาด   

NEE.TK

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอถามหน่อยนะค่ะ  ปิดแสือคืออะไร และเปิดเสื้อคืออะไร

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
ขอบคุณท่านอัศวินมากคับ

เหนือเทพ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
;Dขอบคุณท่านอัศวินมากคับ ;D

zombie

• มวยใหม่
  • **
หล่อๆๆ รวยๆๆๆๆ     วัน อังคารพี่ ไม่ว่างหรอครับ

ติวเตอร์

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณครับ..สำหรับซิกมวยครับ..ขอให้รวยๆๆๆครับ
มาโพสต์..ซิกให้ทุกอาทิตย์นะครับ..

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
ขอซิกมวย ช่อง T-Sport  คืนนี้หน่อยครับ
ขอบคุนครับ ท่าน อัศวิน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal