เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อุยทำแสบมากต่ำกว่ามาตรฐาน  (อ่าน 5313 ครั้ง)

sompon

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
อุยทำแสบมากต่ำกว่ามาตรฐาน
« เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 16:27 »
อุยทำแสบมากต่ำกว่ามาตรฐาน

sompon

Re: อุยทำแสบมากต่ำกว่ามาตรฐาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 17:05 »
เด่นพิชิต-ปิ่นเงิน

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 17:41 »
ชุ้นทำแสบ  เดี๋ยวมันก็จัดชกแก้มือที่ใต้ ไม่คู่ใดก็คู่หนึ่ง ใครยังโง่สนับสนุนชุ้นอีกหรือ ยิ่งเดี๋ยวนี้จับมือกับโกเกียรติยิ่งมันส์เข้าไปใหญ่ ดาวอังคารทำมากิน ล้านเปอร์เซ็นต์ครับยก 4 ทำให้เป็นต่อแล้วออกมาแพ้...4คู่แสบทุกคู่แล้วยิ่งคู่เอก ซีอุยซ้อมอยู่เกียรติเพชร มันไม่รู้เลยหรือว่าสภาพนักมวยขนาดไหนยังให้ชกคู่เอก...แล้วถูกจับแพ้  มวยของคนจัดเลยนะ ถ้าสหสมภพ ศรีสมวงษ์ยังอยู่วงการมวยช่อง7 คงดีกว่านี้เยอะ ( เสียดายครับ ) มวยในเครือชุ้นมันทำไว้ให้มวยพันธมิตรผ่านหลังจากนั้นมันก็เอาคืนที่ใต้  สังเกตุไหมแถบอีสานไม่เห็นมันไปจัดใหญ่ได้เป็นหลายล้านเลย  นอกจากที่ใต้ ใครถูกใจหรือไม่ถูกใจเข้ามาโพสได้เลยครับ ( แต่สรุปวันนี้ผมเล่นได้คู่ 1- 2 เสียคู่ 3- 4 ครับ )

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 18:08 »
123 วินคับ คู่4 คิดว่าคงไม่น่ายกมุม เลยแทงไอ้ควา..ซีอุยไว้ หมดยก3จ่ายตังส์กลับบ้าน

อำนาจ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 18:15 »
ท่าน Sukunya เล่นไอ้ควายด้วยเหรอครับ  นักมวยไทยอาชีพมีตั้งหลายหมื่นคน มันไม่จัดชกดันเอาควายมาชก แล้วเสือกให้ชกคู่เอกอีก มันคงคิดว่าคนดูมวยช่อง 7 โง่ละมั้ง จะจัดยังไงก็มีคนดู แล้วกรรมการช่อง 7 คนห้ามคู่เอก มันชื่ออะไรมวยโดนศอกลงไปนั่งขนาดนั้นมันยังไม่นับอีก กรรมของคนดูทั้งประเทศ

sukunya

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 18:29 »
ก็แค่ให้คนที่เล่นกับเราแก้มือนะคับ เขาเลือกก่อน แล้วอีกอย่างก้คิดว่าคงไม่น่ายกมุม ขนาดมวยโดนศอกลงไปนั่งขนาดนั้นมันยังไม่นับอีก  ยังอุตส่าคิดว่าจะมาสุดท้าย ละครเจ็ด สี มีไว้เพื่อความบันเทิง 555

อำนาจ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 18:35 »
กรรมการคงออกมาบอกว่าให้โอกาศนักมวยนะที่ไม่นับ  ผมก็คิดเหมือนท่านโดนขนาดนั้นไม่นับกะว่ายก 4-5 ซีอุยเดินอัดแล้วรุ่งราวียอมเหมือนละคร 7 สีแต่ มันไม่เป็นเหมือนที่คิด 5555ไอ้ชุ้นเอ๋ยๆๆ..

sukunya

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 18:39 »
จบนะคับท่านอำนาจ อาทิตยืหน้าทำการบ้านกันใหม่ ขอบคุรคับที่เป้นเพื่อนคุย

อำนาจ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 18:47 »
ครับจบครับผมก็ออกมาระบายความรู้สึกเท่านั้นเอง จริงๆแล้ววันนี้ผมเล่นได้นะครับ แต่สิ่งที่มันผิดธรรมชาติก็อยากบอกกันบ้างแสดงความคิดเห็นกันบ้างเท่านั้นเอง ย้ายกระทู้ได้เลยครับท่านเวป  ขอบคุณมากๆครับ

หนุมาน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 19:22 »
ไม่ได้ว่าใครนุะครับ แต่ผมคิดไม่ถึงไล่ไม่ทัน  เคยได้คู่มวยดุเดือดเห็นแล้วเพราะซื้อมาาาา....

อั๋น ระนอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 19:39 »
คุณอำนาจนี้ดูเหมือนกับว่าจะต่อเค้าไว้เยอะเลยมีอารมณ์ในเมื่อมวยที่ต่อไว้ทำไม่ได้อย่างที่คิด  คุณต้องเข้าใจนะครับว่ามวยที่เป็นรองเค้าก็ซ้อมมาเหมือนกันอาวุธที่ดูจากการชกแล้ว  ก็ออกอาวุธชัดเจนเหมาะสมกับที่เค้าชนะมันก็ถูกแล้ว  มวยคนจัดหรือว่ามวยเวทีที่ว่ากันว่า  มีเครดิตดีกว่าที่จะชนะเปอร์เซ็นก็สูงกว่า  แต่ว่าเค้าเคยถามนักมวยมั้ยว่าเค้ากดดันมากแค่ไหนในการที่ตัวเองเป็นมวยต่อ  และเป็นตัวเต็งของรายการยิ่งดังคู่ที่จะมาต่อกรด้วยก็ยิ่งมีครับ  เราต้องยอมรับในจุดนั้น  ผมเองก็แพ้เหมือนกับคุณแต่ผมก็ยอมรับ  เพราะดูจากสายตาจริงๆแล้วตัวที่เราเล่นมันแพ้จริงๆ  หมัดมวยอย่าคิดว่าต่อแล้วจะไม่มีสิทธแพ้

sompon

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 20:15 »
ผมจะไม่ตามกระแสอีกแล้ว

sonzad

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 20:45 »
อย่างนี่ที่เค้าว่าเจ็บจุเบย :'(เสียเหมือนกันคับ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 15, 2013, 08:29 »
เราน่าจะคิดกันนะครับว่ามวยชกวันสงกรานต์ เฮีย..แกให้เล่นน้ำ...กัน ฮ่า ฮ่า...

คนกาฬสินธุ์ถิ่นไดโนเสาร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 15, 2013, 09:54 »
คู่แรกทุกคนเล่นแดงหมด ผมก็ชอบแดงมวยคนจัดไม่เล่นดีกว่านั่งดู (พลิกซะงั้น)
คู่สองต่อน้ำหนัก แถวบ้านต่อแดง 5-4 ผมรองน้ำเงิน 5000 เผื่อออกตัวได้ (กินเต็ม)
คู่สามทุกคนมองว่า ดาวอังคารทีเด็ด แต่ตอนเช้าลดยากเหมือนเตรียมตัวมาไม่ดี ต่อแดง 5-4 ผมรองอีก 5000 เสียก็มีกำไรนิดหน่อยน่าจากคู่ที่สอง (รับอีก)
คู่เอก ไม่เล่นดีกว่ากระแสซีอุยแรงมากแถวบ้าน รุ่งราวีก็หายไปนาน จิบเบียร์นั่งดูอยู่ไกล ไกล
กลับบ้านเมียไม่ด่า ฮ่า ฮ่า

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal